Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยค้าบบ เครื่อง MAC เสียจะซ่อมที่ไหน!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยค้าบบ เครื่อง MAC เสียจะซ่อมที่ไหน!!!

รบกวนแนะนำร้านซ่อมดีด้วยคับ เครื่องหมดประกันแล้ว อยากได้ร้านดีๆ เร็วๆ

แล้วศูนย์มันซ่อมดีไหมคับ แล้วถ้าดีนี่ ศูนย์มันอยู่ตรงไหนอ่ะ

รบกวนด้วยค้าบบ

ที่สยามไง สังเกตุป้ายสีเหลืองเป็นรูปตัวเอ็มใหญ่ๆ หน้าร้านจะมีคนบ้าแต่งตัวเป็นตัวตลกอยู่

Comment

Originally posted by Yoshikix48 View Post
      ที่สยามไง สังเกตุป้ายสีเหลืองเป็นรูปตัวเอ็มใหญ่ๆ หน้าร้านจะมีคนบ้าแต่งตัวเป็นตัวตลกอยู่
      หัวแดง ปากแดงด้วยครับ

Comment

ก็ยังเอาไปใน ศูนย์mac ได้แต่ ค่าซ่อมจะแพงหน่อยละคับ

Comment

Originally posted by CBR150 View Post
          รบกวนแนะนำร้านซ่อมดีด้วยคับ เครื่องหมดประกันแล้ว อยากได้ร้านดีๆ เร็วๆ

แล้วศูนย์มันซ่อมดีไหมคับ แล้วถ้าดีนี่ ศูนย์มันอยู่ตรงไหนอ่ะ

รบกวนด้วยค้าบบ
          มีหลายศูนย์ครับ แต่ที่ผมทำงานอยู่เป็นช่างก็ Unity Progress ครับ

ถ้าสินค้าอยู่ในประกัน ถ้าช่างตรวจสอบแล้วพบว่า เครื่องไม่แตกหรือบุบ อยู่ในเงื่อยไขการประกัน
          ทาง Apple เปลี่ยนให้ฟรีครับไม่เสียค่าใช้จ่าย

Comment

Working...
          X