Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดเซียน coh เข้ามาทีงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดเซียน coh เข้ามาทีงับ

ผมเล่นถึงด่านนี่ครับ แล้วก็ไปฆ่า+ยึดหมดทุกฐานแล้วครับ
    เหลือแต่อันนี้ 2 ฐานครับ ต้องทำยังไงหรอครับ

นี่ครับรูป

Comment

ระเบิด ครับ เสร็จแล้วไประเบิดฐานยิงจรวด v2

Comment

วางระเบิดยังไงอะครับ ... ผมลองวางแล้วก็ไม่เหนมันระเบิดอะครับ

Comment

ต้องวางระเบิดครับ มันจะเป็นคล้ายๆแท่น หน่ะครับ เอาไปวาง ใกล้ๆอันนั้นหละ แล้วจะเอาทหารเดินมาออกมา ให้ไกลหน่อยเด๋วตายหมด แล้วก็กดระเบิด ซะ แล้วก็ไปต่ออีกอันหนะครับ จำได้ว่ามา2อันมั้ง

Comment

ขอบคุนครับ ไว้จะลองดู

Comment

ระเบิดอันนี้อ่าครับ
              ที่เม้าชี้อะ ครับ

Comment

ตอนวางระเบิดต้องรอจนกว่าแถบจะเต็มครับ..จึงจะติดตั้งระเบิดได้สำเร็จ

Comment

ลองไปดูในเว็บwww.zest.co.th ครับมีบทสรุปอยู่
                  ด่านนี้ก่อนไประเบิดจรวดไปตามเก็บนายพลก่อนจะได้โบนัสมั้ง
                  ไม่ได้เล่นตั้งนานแล้วแผ่นโดนรุ่นน้องตบไป

Comment

ระเบิดอันกลางครับ วางแล้วมาไกลๆแล้วกดระเบิด ตูม.... เสร็จแล้วบุกฐานยิงจลวด วี-2 ต่อ ข้างใน

Comment

ตอนวางระเบิด ระวังตัวยิงลงมาจากข้างบนด้วยนะคับ แนะนำเอาปืนคอร์ ยิงมานก่อน -0-

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ผ่านแล้วงับ

Comment

หาเพื่อนเล่น COH

หวัดดีคับ หาเพื่อนมาลุยกันคับ HAMICHI
                          เข้าห้อง COH BKK ระหัส COH ได้ทั้ง 1.71 และ 2.1 นะคับ
                          เมลล์มาคุยกันก่อนได้คับ Sai_go_01@hotmail.com

Comment

Working...
                          X