Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำมัย Riva Tuner มัน OC การ์ดจอไม่ได้อะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำมัย Riva Tuner มัน OC การ์ดจอไม่ได้อะคับ

ตอนนี้ผมใช้ XFX8800GTS 320 อย่ากโอซีอะคับแต่ริวา ทูนเนอร์มันไม่มีให้โออะคับ คริกตรงมุมแล้วมันก็จะมีรูปการ์ดจอ ของผมไม่มีอะคับ

ลองดูคู่มือการใช้งานที่หน้าเว็บประกอบกันงับ....

Comment

ลองใช้เวอร์ชั่นใหม่ล่าสุด ฤ ยังคับ..

Comment

ของผม8600GTก็ไม่ได้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by mrlup View Post
          ของผม8600GTก็ไม่ได้เหมือนกัน
          ของผมก็คล็อคได้นะ 8600 gt

Comment

Riva Tuner เวอร์ชั้น 2.1 ขึ้นไปนะจ๊ะ
            ลากกระจาย

Comment

^
              ^
              ^
              ลากกระจายและมันจะไม่พังหรอ กลัว....

Comment

Originally posted by yakuza4321 View Post
                ^
                ^
                ^
                ลากกระจายและมันจะไม่พังหรอ กลัว....
                มีประกัน จ๊ะ (เจ๊ง ก็ เคลมได้)
                ไม่ได้ Mod เพิ่มไฟ อย่างมากก็เดี้ยง คงไม่ใหม้หรอกมั้ง 555+

Comment

พังก็เคลมครับ ไม่เห็นยาก อิอิ

Comment

มีประกัน จ๊ะ (เจ๊ง ก็ เคลมได้)
                    ไม่ได้ Mod เพิ่มไฟ อย่างมากก็เดี้ยง คงไม่ใหม้หรอกมั้ง 555+
                    Modคือ???

Comment

ผม X1950Pro 512MB ไปได้นิดเดียวเองอะ

Comment

Originally posted by yakuza4321 View Post
                        Modคือ???
                        ถ้าเป็นการดัดแปลงให้มีความสาสารถมากขึ้น เช่น เอาดินสอขีด

Comment

คล็อก ร้อนๆ

Comment

บางการ์ดลองดันดูเเล้ว Rivaไปได้ไม่มากครับ ก็เลยปรับไว้เเต่นั้น จุดเกือบHangน่ะ

เเล้วพอมาลองอีกโปรเเกรม ไม่ได้จะเอาความเร็ว เเต่อยากได้ลูกเล่นอย่างอื่น กลับพบว่าดันความเร็วไปได้ไกลกว่าRivaอีกพอประมาณด้วย

มันต้องลองล่ะครับ หาตัวอื่นมาเล่นดูบ้าง อาจจะวิ่งทะลุไปได้ครับ

Comment

program ati tool.

Comment

Working...
                              X