Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำบอร์ดดีๆให้ผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำบอร์ดดีๆให้ผมหน่อยครับ

คือผมกำลังจะซื้อบอร์ดใหม่อ่าครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่ารุ่นไหนดีๆและราคาที่ไม่ต้องขายอสังหาริมทรัพย์อ่าครับ 55

Originally posted by 5-zigen View Post
    คือผมกำลังจะซื้อบอร์ดใหม่อ่าครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่ารุ่นไหนดีๆและราคาที่ไม่ต้องขายอสังหาริมทรัพย์อ่าครับ 55
    งบละจ๊ะ
    CPU / RAM / VGA
    ใช้แบบใหนอยู่ละ ครับ
    เดี๋ยวท่านต่อไปก็จัดเมนบอร์ด socket A ให้ละยุ่งเลย นะ หิหิหิ

Comment

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=217935
      ใช้แบบนี้มา5ปีหละ ถึงเวลายกเครื่อง - -

มีงบเต็มที่ประมาน30,000ครับ เอาแบบเพื่อเล่นเกมโดยเฉพาะ
      รวมCore2ประมาณเท่าไรคับ

Comment

อ่อ ลืมVGA N6200 256MB 64bit ครับ - - ไม่ค่อยแรงเท่าไรแต่ก็พอเล่นได้หลายเกม

Comment

ตกลงท่านจะเปลี่ยนยกชุดหรืออัพเกรดอ่ะ....

Comment

แล้วจาเปลี่ยนหรือจาซื้อใหม่อ่ะครับพี่น้องครับบบบบ (งบ3หมื่นเนี่ย)

Comment

แค่บอร์ดกับโพรเซสเซอร์คับ(Core2)

Comment

Working...
              X