Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรม อะไร เทส ati 256m/256bit ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรม อะไร เทส ati 256m/256bit ได้บ้างครับ

อยากรู้ว่าจะใช้โปรแกรมตัวใหน เทส vga ati 256m/256bit ลองใช้ 3dmark03 แล้วมันเทสไม่ได้ ช่วยแนะนำหร่อยครับ ถ้ามีลิ้ง ให้โลดก็ดีเลยครับ

Originally posted by phopradit View Post
    อยากรู้ว่าจะใช้โปรแกรมตัวใหน เทส vga ati 256m/256bit ลองใช้ 3dmark03 แล้วมันเทสไม่ได้ ช่วยแนะนำหร่อยครับ ถ้ามีลิ้ง ให้โลดก็ดีเลยครับ
    มีทุกอย่างที่ต้องการ เทสนะ

GURU3D

.

Comment

ผมกะลังงงกะคำว่าเทสไม่ได้อ่ะท่าน มันคืออันหยั่งเย๋อ....
      เทสไม่ผ่าน หรือว่างัยเอ๋ย...งงอ่ะ นอนดีกว่า เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
      X