Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกกาดให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกกาดให้หน่อยครับ

ผมก่ะจานำมาเล่นเกมเสป๊คไม่สูงมาก LOST / BF และเกมออนไลอ่าครับ
    ผมตัดสินใจไม่ถูก หลายตัวเหลือเกินครับ ราคา 4K-6K เนี่ยช่วยเลือกให้หน่อยครับ
    ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆ 7900 ก่ะ 8600 gt ต่างกานมากไหมแล้ว HD2600 DDR4/DDR3
    ดีป่ะ แล้วควรเล่นยี่ห้อไรดีครับ ขอบคุงงับ ยิ่งฝ่ายATIไม่ค่อยทราบยี่ห้อเลย
    แล้วพอทราบตัวแทนHISไหมครับ

spark HD2600pro ddr3 4000กว่า โอเวอคล็อกแล้วแรงใกล้กะ DDR4
    saphire HD2600XT DDR4 6000 แรงออกมาเลยโอเวอคล็อกต่อได้อีกต่างหาก

Comment

- Lost/BF นี่ ไม่สูงเหรอครับ^^
      - 7900GS/8600GT/1950Pro/2600 มีให้อ่านเกือบทุกหน้าใน ห้อง VGA ครับ เผื่อจะได้ตรงกับความต้องการท่านมากขึ้นครับ
      - ต้องเลือกรุ่นให้ได้ก่อนครับ แล้วถึงจะมาดูยี่ห้อ
      - HIS ไม่มี Dealer ในไทยครับ มีแต่คนสั่งเข้ามาล๊อตใหญ่ แล้วเอามาขายครับ ลองสอบถามท่าน Oni_Truck หรือ ดูให้ห้องมือ 2 ดูครับ

Comment

อิอิ LOST/BF ก็ไม่มากนะ ถ้าไม่ได้สูงหมดเอาแบบพอเล่นได้ก็OKล่ะงับ
        ผมตัดสินใจไม่ถูกจริงนะๆ spark บอกตรงๆไม่ชอบหน้าตาก่ะไม่ไว้คุณภาพเลยอ่าครับ
        หน้าตามานบ่งบอกมีความรุสึกต่อจิตจัยมากมาย การรับประกันเปงไงครับ
        ดีรึป่าว แต่ร้อนจนกาดเจ๊งเคลมได้ป่าวงับ เอา saprk ก็ด่ะปีหน้าเปลี่ยนใหม่^^ เก็บตังรอๆ

Comment

Originally posted by jeanskung View Post
          การรับประกันเปงไงครับ
          ดีรึป่าว แต่ร้อนจนกาดเจ๊งเคลมได้ป่าวงับ
          ประกันไม่แย่อย่างที่คิด การ์ดอึดกว่าที่หวัง
          ถ้าการ์ดไม่ไหม้ก็น่าจะเคลมได้ครับ

Comment

เลือกไม่ถูกจริงๆครับปวดจัย -*-
            ถ้าคุณภาพของภาพATIใช้ป่ะงับ
            แล้วในทางด้านใช้จริง ควรเลือกยี่ห้อไหนดีครับ
            ตัดสินใจม่ะด้ายจริงๆ ความคุ้มค่าพร้อมราคาอ่า เงร้อ
            <ขอขุดนิดนึงนะ>

Comment

ส่วนตัวผม ชอบการให้แสง สี เงา ของ ATi มากก่า Nvidia นะคับ (ผมว่าภาพมันดูมีมิติกว่า) แล้วก้อ ดูหนัง ATi กินขาดกลางลำตัวคับ

Comment

แดงโลด

Comment

และอยากทราบหน่อยครับ
                  HD2600XT DDR3/4 2 ตัวเนี่ยมันแตกต่างกันมากหรือเปล่ามีความเหมาะสมไหมที่จะเพิ่มตังค์ซื้อ DDR 4 ครับ

Comment

และอยากทราบหน่อยครับ
                    HD2600XT DDR3/4 2 ตัวเนี่ยมันแตกต่างกันมากหรือเปล่ามีความเหมาะสมไหมที่จะเพิ่มตังค์ซื้อ DDR 4 ครับ

Comment

Working...
                    X