Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงเรื่อง SOUNDCARD!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธงเรื่อง SOUNDCARD!!!

อย่าหาว่าผมไม่ เซิช หา ข้อมูลในบอร์ดเลยนะครับ
    นั่งอ่านก้แล้ว อ่านไปวนไปวนมา

ก้ได้ความรู้พอสมควร
    แต่.. .

ก้ งง

5555

(เอ๊ะยังไง)

ฟันธงให้หน่อยว่า ตัวนี้มันโอเคเลยมั๊ย

แล้วจะหาได้จากที่ไหนอ่ะครับ

เหน HWH มันมีราคา แต่ยังไม่ได้ไปดูของเลยว่ามีหรือปล่าว

หรือใช้ตัวไหนดี เพราะเอามาเรียนวิดีโอด้วยอ่ะครับ (มันจะช่วยได้มั๊ย ฮึ?)

ฟันธง โช๊ะๆ
    งบ ประมาน 3500 บาทครับผม

ขอบคุนมากครับพี่น้อง

ตอนนี้ที่เล็งๆเอาไว้ก้ audigy2 platinum

ไม่รู้ว่ายังหาได้อยู่หรือปล่าว

(อยากได้ฟร้อนเพราะตอนกลางคืนต้องใช้หูฟังแล้วเสียบข้างหลังมันลำบาก)

Comment

ของงด้วยคน
      ว่าตัวนี้น่ะมันตัวไหนอะ? 55

Comment

Originally posted by หัวหมุน View Post
        ของงด้วยคน
        ว่าตัวนี้น่ะมันตัวไหนอะ? 55
        ---

555

บอกไปแย้ววว

โทดค้าบบ

Comment

อ้อ หายงงและ 55

ดีครับ Audigy2 Platinum
          เห็นในนี้ขายๆ กันอยู่สามพันถ้วน ของใหม่ไม่มีประกันครับ
          ผมก็เคยซื้อมาชุดนึง อิอิ

Comment

เชีย 2ZS ขาดใจดิ้นนน

Comment

มันราคาเท่าไหร่อ่ะ

2zs

หาไม่ได้แล้วไม่ใช่หรอ มือ 1

หรือมันยังมีครับ

Comment

เอ้า. ..ไอเป้ นี่หว่า

เปลี่ยน sig ซะ จำไม่ได้

พูดเพราะเลย

55555

Comment

มีใครจะฟันอี๊กกมั๊ยยย

ผมมี ธง เพียบบบ

Comment

ที่จริงตามงบก็อยากแนะนำ 2 ZS แหละครับ
                    แล้วหาซื้อ Front ต่อจากคนอื่นเอา งบ 3500 ก็พอดีๆ เลย
                    2 ZS แจ๊คทอง ราวๆ สองพัน front อีก 1500

แต่ทีนี้มันจะหายากสิครับ 2 ZS ช่วงนี้คนหากันตรึม 55
                    ไม่กี่วันก่อนเพิ่งมีคนเอา A2 Plat. มาปล่อยหลายตัว
                    ขายกันอยู่สามพันถ้วนครับ

เสียงพอๆ กันนั่นแหละ ด้วยระบบเสียงระดับกลางที่ผมมี แยกความแตกต่างไม่ออก
                    ต่างกันที่ 6.1 กับ 7.1 แล้วก็ software อีกนิดหน่อยแค่นั้นครับ

Comment

หาซื้อไม่ได้แล้วมือ 1 แต่ว่าพวก Soundcard มันไม่ค่อยพังหรอกครับ

นอกจากไปช็อตอะไรมา

2ZS ยังพอหาได้ แต่ Front นี่หาได้ก็กดราคาซะไม่ได้อยากได้เรย

Comment

ถ้าหาไม่ได้แล้ว

ไปใช้ตัวไหนดีอ่ะ

Comment

Working...
                        X