Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกVGA สำหรับ Dell 2407WFP หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาเชียร์ HD2900XT อีกเสียงงับ

Comment

ผมก็ใช้ dell รุ่นนี้อยู่คับ ก็คิดจะเปลี่ยนไปใช้ HD2900XT เหมือนกัน

Comment

เง้อ....ไปสอยมาซะแล้ว 88GTS 320 ครับคือ เห็นกระทู้ที่เขา Mod เป็น QuadroFX4600 ก้อเลยไม่คิดมากครับ กะเอามาทำ Solidworks และก้อเน้นเกมเปนหลักน่ะครับ ราคาถูกก่านิดหน่อย ตังที่เหลือน่าจะเอาไปเพิ่มแรม หรือไม่ก้อเก็บไว้รอ 88GTS อีกใบมา SLI คับ
        .
        .
        .
        ยังไง ผมก้อขอขอบคุณสำหรับทุกๆ ความคิดเห็นนะครับ

Comment

โชว์ผลด้วยก็ดีครับ

Comment

ได้ครับ ว่างๆ จะเอามาให้ดู แต่รู้สึก ตอนนี้เท่าที่ลองเล่น DiRT แล้วมันยังกระตุกนิดๆครับ

Comment

Working...
            X