Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นไวรัสหรือเปล่าช่วยดูให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นไวรัสหรือเปล่าช่วยดูให้ที

ตามรูปข้างล่างเลยครับผม
    มันติดอยู่ในแฟลชไดว์ ฟอร์แมชแล้วก็มาอีก แต่มันไม่ติดในฮาร์ดดิกส์ แถมแฟลชไดว์ทำงานตลอดเวลาดูจากไฟกระพริบ
    มีวิธีแก้ยังไงครับ

ลองสแกนไวรัสรึยังครับ รึลองใช้ Spyware สแกนดูครับ

Comment

น่า จะโดน spy + virus ครับ

Comment

ลองเอาไปจัดการทั้งในเรื่องของFormat กะ Scanทุกอย่าง ในเครื่องอื่นดูงับป๋ม....

Comment

Originally posted by dears View Post
          ลองเอาไปจัดการทั้งในเรื่องของFormat กะ Scanทุกอย่าง ในเครื่องอื่นดูงับป๋ม....
          เรียบร้อยแล้วครับ ทำแบบคุณแนะนำ
          เวลาเอาไปเสียบเครื่องผมก็ติดอีกสิครับ ต้องลงโปรแกรม Spyware ใช่ป่าว

Comment

แปลว่าเจอมันแฝงตัวอยู่ในอยู่ในเครื่องท่านแน่ๆเยย เหอะๆๆๆ
            ลองหา Spyware ที่เป็น Freeware ลองจัดการมันดูงับ....

Comment

มันติดอีกแล้ว เครียดจริงๆ

Comment

ต้องล้างทั้งเครื่องทั้งแฟลชครับ ฮะๆ หมดจดๆ..

Comment

Working...
                X