Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้หรือเคยเห็น Coolmaster Elite 330 ช่วยเข้ามาดูด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้หรือเคยเห็น Coolmaster Elite 330 ช่วยเข้ามาดูด้วยครับ

วันอาทิตย์ที่แล้วผมไปซื้อ Coolmaster Elite 330 มาจากร้านไกลบ้าน (อยู่บ้านนอก ต้องไปซื้อไกลหน่อย)

ตามภาพ พอเปิดฝาข้างฝั่งขวา มันมีตัวล๊อคไม่ครบครับ
    แต่ฝั่งซ้ายมีตัวล๊อคทุกช่อง

วันอาทิตย์จะไปทวงตัวล๊อค แต่เข้ามาถามเพื่อนๆก่อนว่ามีครบทุกช่องไหม
    กลัวหน้าแตกครับ

ไม่ต้องไปทวงคับ เพราะมันมีมาแค่นั้นแหละ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ ก็สวยดีนะคับ แต่ผมไม่ได้เปิดฝาฝั่งขวาเลยคับ แหะๆ เหนแต่ฝั่งซ้ายมันครบก็พอละ ^^

Comment

ขอบคุณครับ ^ ^

Comment

ตัวเคสเป็นเหล็กหรอครับ

Comment

ซื้อจาก TK มามีตัวล๊อกครบครับ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
              ซื้อจาก TK มามีตัวล๊อกครบครับ
              อ้าว มีครบหรอ

รบกวนช่วยถ่ายรูปเอามาลงให้ดูทีได้ไหมคับ

แบบว่าผมซื้อมาก็มีตามรูปของเจ้าของกระทู้อ่ะ

Comment

ซื้อจาก TK เหมือนกันแต่มีข้างเดียวอะ

Comment

ทำไม ครบบ้าง ไม่ครบบ้าง เออ...งง ยี่ห้อเดียวกันรุ่นเดียวกันแท้ๆ

Comment

ของผมไม่มีครับ
                    และผมว่ามีข้างเดียวก็พอละสำหรับตัวล๊อก 5.25"

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านครับ

คงไม่ไปทวงแล้วละครับ แหะๆ

Comment

ตัวล็อคให้มา 2 คู่ครับ ตามนั้นแหละครับ ถ้าใส่ทุกช่องก็ขันสกรูเอาครับ

Comment

Working...
                        X