Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกะ คาร์บอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกะ คาร์บอน

อยากรู้ว่าใครพอจะหา สูตร Unlimited NOS ให้ได้มั่งครับ ผมเล่ยจบหมดแล้ว เหลือแต่ด่านพิเศษเนี่ยครับ ไม่ไหวจริงๆ สูตรที่คนอื่นเขาให้ทำก็ทำตามหมดแล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ

ทั้ง nosforeverever
    กระทั่งไช้ โปรของพิซซ่า ยังไม่เห็นผลเลย

ใครพอมีสูตรที่ไช้ได้จริงๆกรุณาบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ปล.ผมเล่นภาษาอังกฤษนะครับ....

นอสฟอร์เอเวอร์อะถูกแล้ว ใช่ก่อน กด เริ่มเกม ก็คือกดตอนก่อนที่มันจะบอกให้เราคลิกอะไรนั้นหละ
    แต่ไม่สามารถใช้โหมด online ได้

Comment

ผมเพิ่งเล่นจบ แต่ยังไม่ผ่านด่านพิเศษเช่นกัน........พยายามๆ

Comment

สูตรเหรอครับ ถ้าไม่ผิดก็ nosforeverever พิมพ์ก่อนที่เราจะกดคอนตินิวครับไม่รู้ผมสะกดถูกรึป่าว

Comment

ผมมีเทรนเนอร์ กดแล้วแรงขึ้น2เท่า กับกดทีเดวไป1000mph-*- เอาไหมหละ

Comment

เอาครับ แต่สูตร nosforeverever ผมกดยังไงก้อไม่ติดครับ ทั้งกด ตอน click to continue
            ทั้งตอน continue เสร็จแล้ว หรือกระทั่ง เข้าไปในเกมส์ ก้อยังพิมพ์ แต่ก้อไม่ติดเหมือนเดิมครับ
            เพราะงั้นถ้าไครมรสูตรอ่ะไร ผมขอด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
            ปล. ตอนนี้ผมผ่านหมดแล้วครับ เหลือด่านเดียว คือ ดริฟ ในMap พิเศษ เหลืออันเดียวครับอันเดียวจริงๆ ก็จะจบทั้งเกมส์แล้ว.... ตอนนี้อยากได้ ดริฟ X20 มั่กๆ

Comment

Working...
            X