Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้เวปเช็คราคาโน๊คบุ๊ค Hp ทุกรุ่นครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้เวปเช็คราคาโน๊คบุ๊ค Hp ทุกรุ่นครับช่วยที

อยากรู้เวปเช็คราคาโน๊คบุ๊ค Hp ทุกรุ่นครับช่วยที อยากได้ dv มากเลยครับ แล้วใครมี dv 2216tx บางเป็นไงวิจารณ์ด้วยครับ ใครมีวิวจะขอบคุณมากครับ

ผมว่าสเป็คแรงดีแต่มันตกรุ่นไปรุ่นนึงแล้วนะครับ (T7200 + 945PM + GeForce7200) แต่ฮาร์ดดิสค์ใหญ่ดี 160 ถ้าเป็นไปได้ผมอยากให้มองรุ่นปัจจุบัน T7100 T7300 + PM965 + GeForce 8xxx หรือ ATi HD2xxx น่าจะมีอนาคตกว่าครับ

Comment

ตามที่ท่านบนบอกเลยคับ

Comment

แล้วราคาละครับ เช็ดได้ที่ไหน มีวิวบ้างไหมชอบมาก สวยจัง ราคาคงถูกลงแล้วใช่ไหมครับ

Comment

ตามท่าน ps000000 เลยครับ

Comment

เดินเช็คเองดีกว่าครับ พันทิพย์,เซียร์,ฟอร์จูน ฯลฯ ตามแต่สะดวก...

Comment

www.****************

แต่เดินเองรู้ราคาชัวกว่าครับ

Comment

Hp ช่วงนี้ลดราคาอยู่ แต่เฉพาะบางรุ่นนะครับ ถึง วันที่ 31 ก.ค. 50

Comment

Comment

Working...
                  X