Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ไรท์ สคลิปเป็นบ้างครับ สอนหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ไรท์ สคลิปเป็นบ้างครับ สอนหน่อย

ผมอยากรู้ว่าไรท์สคลิปเนี่ยมันทำงานได้ไง แล้วใช้โปรแกรมไร neroได้ไหม
    แบบว่าอยากทำเก็บไว้สวย ๆช่วยแนะนำวิธีทำด้วยได้ไหมครับ แล้วมีเครื่อง
    ไรท์รุ่นไหนที่แจ้งๆบ้างครับ ผมกำลังเล็ง super all write + lihht sclip
    ของไลท์ออน อยู่ไม่รู้ดีป่ะ แต่เห็นมันแค่พันสองพันสามน่ะมันน่าลองดี

ขอโทษครับ lightScribe ไม่ไช่ lihht sclip
    ต้องใช้โปรแกรมเสริมครับ ไปโหลดจากเวปได้เลยครับไม่ยาก

Comment

อ่านว่า "ไรท-สะ-คาย" ใช่ป่ะท่าน เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
      X