Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีของเล่นมาให้ลอง เกี่ยวกะ cpu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีของเล่นมาให้ลอง เกี่ยวกะ cpu

ตัวแรก Hot Cpu Tester Pro v4.4

เอาไปทรมาณ cpu เล่นๆ ว่างจัด (โหลดบิตอย่างเดียว)

ตัวที่สอง CpuIdle Extreme v7.5.0.10

เอาไปดับอารมณ์ซีพียูลงมาหน่อย (เขาว่ากันว่า ช่วยทำให้เย็นลง 10-15 องศา)

ป.ล. ใครลองโหลดมาใช้แล้วบ้าง ก็ขอความเห็นด้วยน่ะคร้าบ

เหอะๆๆๆ ของเล่นเหรอท่าน....น่าลอง

Comment

ท่านครับตัว Everest Ultimate Edition 4.10 Build 1066 Beta
      ที่ท่านแนะนำตัวที่แล้วยังใช้กับ E6600 ผมไม่ได้ อะ
      มีต้วใหม่มาให้ผมเล่นอีกแล้ว แล้วเซนเซอร์ DQ6 ผมจะใหวใหมนี้ ^^"
      แต่ก็ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ท่านครับตัว Everest Ultimate Edition 4.10 Build 1066 Beta
        ที่ท่านแนะนำตัวที่แล้วยังใช้กับ E6600 ผมไม่ได้ อะ
        มีต้วใหม่มาให้ผมเล่นอีกแล้ว แล้วเซนเซอร์ DQ6 ผมจะใหวใหมนี้ ^^"
        แต่ก็ขอบคุณครับ

Comment

hot test cpu tester proอะ ใส่serialยังไงอะงับ มันยังเปงตัวliteอยุเลยอะ

Comment

Working...
          X