Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ30000ไม่รวมจอ ช่วยจัดspecคอมให้ด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ30000ไม่รวมจอ ช่วยจัดspecคอมให้ด้วยคับ

ของผมงบ30,000คับ ไม่รวมจอ หนักเกมคับทั้งoffline online แบบปรับกราฟฟิกเป็นhighได้ แล้วก็ลื่นปี้ดๆ ไม่มีอาการตกใจ(กระตุก) 30000พอไหวไหมคับ ผมoutdateมานาน เลยอยากจะให้พี่ๆช่วยจัดspecคอมให้ด้วยนะคับ ขอบคุณมากคับ
    ตัวเก่าผม amd1.7กับGF2mx เล่นอะไรไม่ได้แล้ว ซื้อตอนปี2001
    ปล1 อยากเล่นตัวamdอะคับ
    ปล2 OCไม่เป็นอะแหะๆ

แค่ ปล1 ก็ซึ่งแล้วครับ อิอิ

X2 4400+ 4800 L2 1M
    ASROCK AliveNF6-VSTA 2100
    RAM ROX 667 1Gx2 3000
    HDD 160GX2 RAID0 4000
    PCI-E Galaxcy8800GTS 11300
    DVDRW 1200
    CASE 1000
    PSU ENERMAX 460W 2500

29900 ขยับอีกนิด ASUS M2N-E 3500 ครับ ถ้าใหว แต่นี่ก็ไม่มีการ กระตุกให้เห็นแล้วครับ

Comment

ระวังอย่างอื่นกระตุกครับ

Comment

แน่นอนจิงๆพี่หนึ่ง

Comment

ขอบคุณมักๆคับ
          คอมสมัยนี้ถ้าเปิดทั้งวันจะมีปัญหาไหมอะคับ
          คอมตัวนี้ผมเปิดมาครึ่งปีแล้วไม่เคยปิดเลย นอกจากจะรีคอม
          ก็ไม่มีปัญหาอะไร ใช้ได้ตลอด
          เลยอยากจะรู้ว่าถ้าเครื่องใหม่เปิดแบบนี้จะมีปัญหาไหมคับ
          เพราะที่อ่านๆมาก็จะมี8800GTSกินไฟบ้าง ร้อนแล้วมีปัญหาบ้าง
          SPUอีก ตอนแรกอ่านก็งงๆว่าต้องซื้อใหม่ด้วยเหรอ ไหงแพงเงี้ย
          ตอนนี้เข้าใจแล้วคับ

Comment

ถ้าเปิดตลอดแล้วใช้ 8800GTS นี่ค่าไฟคงจะ.............
            จะโหลด bit ก็ถอดการ์ดจอ ออกก่อนแล้วกัน

Comment

ขอบคุณมากคับ-/\- เสาร์นี้เด๋วผมไปแรดแถวพันทิบละ 555
              ตามspecนี้เลยแต่asrockไม่รู้จักอะ ต้องหาข้อมลต่อปาย อิอิ

Comment

ASUS M2N-E
                บอดเอาตัวนี้ดีกว่าครับ เพิ่มอีดนิดนึง

Comment

เตรียมเลย เปิดทั้งวัน อิอิ

Comment

Working...
                  X