Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านที่เชียงใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านที่เชียงใหม่

ร้านขายของแต่งคอมที่เชียงใหม่มีที่ไหนบ้างครับ ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน

ยินดีต้อนรับครับ ปกติ ผมใช้ บริการ http://www.pc-cm.com/ ครับ ลองเข้าไปดูได้ครับ สำหรับชาวเชียงใหม่

Comment

ผมคน ลำพูนอะค้าบ แต่อยู่ กทม ใช้ประจำก็ ICON กะ พันทิพย์ ครับ

วันที่ 27 นี้จะกลับบ้านละ หุๆๆๆ

Comment

น่าน สิมานพอจามี สายไฟ สวยๆ ขายรึป่าวอะ

Comment

ผทเห็นที่ it city (ไม่แน่ใจอะแต่ที่เลย ไฟ แดงมะจะเจอตึกแรงเลย ก่อนถึง compazza อะ) ชั้น 2 อะคับ เห็นมีซิง แจ่มๆ ขายด้วย

Comment

ถ้ามีเยอะสุด ๆ ก็ร้านตาดิว Audigy ร้าน Pc-cm นั้นละครับ เจ้าของร้านหล่อ แฟนสวย คนขายนิสัยดี

ต่อราคาก็ง่าย มีไรคุยได้ครับ ที่อื่นไม่ได้แบบนี้แน่นอนครับ Order ของได้ด้วยนะครับ อิอิ แถมไม่พอขอความ

รู้เกี่ยวกับการเล่นคอมแบบ Hardcore ได้ทุกแนวครับ

ปล. ขอค่าโฆษณา สามบาทนะพี่ท่าน

Comment

อยู่ตงไหนเหรอครับ

Comment

Originally posted by SamuraiGle View Post
                อยู่ตงไหนเหรอครับ
                ร้านที่ ท่าน Rikimaru ว่า อะเหรอครับ pc-cm ก็ ตึก com city ชั้น2 ข้างคูเมืองก่อนถึง complaza

ไปไม่ ถูก ตามไปถามที่ http://www.pc-cm.com

ท่านดิว ผมขอ 4 บาท อิอิ
                Last edited by hideto13; 16 Oct 2007, 19:06:54.

Comment

PC-CM โลดครับ

Comment

compaza Icon CM ข่วงสิงห์ พันทิพย์เชียงใหม่

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                      compaza Icon CM ข่วงสิงห์ พันทิพย์เชียงใหม่
                      ถูกกกกกกกกก อิอิ

Comment

Working...
                      X