Announcement

Collapse
No announcement yet.

965 กับ 975 VS. nfore 680 i sli ใครเจ๋งกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 965 กับ 975 VS. nfore 680 i sli ใครเจ๋งกว่ากัน

965 กับ 975 VS. nfore 680 i sli ใครเจ๋งกว่ากันครับ มีท่านได้รู้จักเว้ป ที่ทดสอบมาบ้าง

เดียว รอคำตอบ จาก พี่ หมอ เร็วๆนี้ 975 ก็เห็นๆกันไปแล้ว รอ 680 ครับ พี่หมอบอกไม่นาน ได้เห็นแน่ๆ

เวปที่นี่แหละครับ ของจริงตัวจริง

Comment

รอดูด้วยๆครับ อยากรู้เหมือนกัน อิอิ

Comment

975

Comment

ผมว่า 975 แน่นอนกว่านะครับ ในการใช้งานจริง เย็นกว่า ด้วย จากคนเคยใช่ 975 ตอนนี้เปลี่ยน มาใช้ P35 แทน

Comment

ครับ รอด้วยคน

Comment

มารอดูผลด้วยคนครับพี่ๆ

Comment

975 น่าจะดีที่สุดครับ

Comment

เพิ่งรู้เหมือกันครับ หุๆ ขอบคุงครับ พี่ซอล

Comment

แปลว่ารุ่น P5W DH ก็แหล่มเลยซิครับ เพราะใช้ชิป P975 อยู่

Comment

Working...
                    X