Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยฟันธงทีครับ 8600gt vs hd2600xt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยฟันธงทีครับ 8600gt vs hd2600xt

อันไหนแรงก่ากัน จาเอาไปเปลี่ยนคับซื้อ8500gt มา ดูเต่าๆงัยไม่รุ้
    ช่วยมาตอบทีคร้าบ

คู่นี้เน้นเล่นเกมก็ 8600GT เน้นภาพสวยคมชัดก็ 2600XT ครับ

Comment

ท่านบอกเอาเรื่องแรงเป็นหลักใช่มั้ย งั้นต้อง 8600 อ่ะดิ....

Comment

ภาพมันแตกต่างกันมากไหมครับ

Comment

ดู 2 ตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ

Comment

8600GT ดีกว่านะ เอาแรงเล่นได้ไม่เสียอารมณ์กว่า

แต่บางเกมส์ 2600XT ก็ดีกว่า แต่ก็น้อยเกมส์

Comment

Originally posted by coppy2327 View Post
              ภาพมันแตกต่างกันมากไหมครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...t=75906&page=2

Comment

Originally posted by shogun265 View Post
                อันไหนแรงก่ากัน จาเอาไปเปลี่ยนคับซื้อ8500gt มา ดูเต่าๆงัยไม่รุ้
                ช่วยมาตอบทีคร้าบ
                GF8600GT แรงกว่า HD2600XT DDR4 ครับ
                เท่าที่ดูผลเทสทั้งหมด ละ 7 ต่อ 3 อะ

Comment

เท่าที่อ่านๆมา ผมเ้ข้าใจว่า GF8600GT จะเล่นเกมแรงกว่า ส่วน HD2600XT จะดูหนังได้งามกว่า

แล้วตัว HD2600XT นี่มันดูหนังดี แล้วมีอะไรดีอีกมั่งครับ คือผมสนใจตัวนี้มากๆเลย

ขอข้อดีที่มันนอกจากดู...แล้วเซ็็นบางนะคร๊าบ อิอิ

Comment

ATI ดูหนังดีกว่า nVdia เล่นเกมส์ดีกว่า ฟันธงคับ
                    ลองมาทั้งสองอันแล้ว 7xxx กับ 1xxx

Comment

เชียร์ 8600 GT อีกเสียงครับ

Comment

8600GT ครับ

Comment

ใช้ HD 2600 XT อยู่ แอบน้อยใจนิดๆ แต่ก็ตองยอมรับครับ 8600GT

Comment

แล้วไดรเวอร์ใหม่ของATI เวอร์ชั่น 8.XX (จำไม่ได้ไม่เคยใช้ATI คับ)
                            ใช้แล้วมานแรงขึ้นอ่ะป่าวคับ
                            ผมเชียร์ HD 2600 XT DDR4 อ่าคับ แต่ 8600GT ก็แรงกว่าอยู่ดี

Comment

ถ้าเน้น fsp โดยทั่วๆไป GF8600GT ทำได้ดีกว่าครับผม
                              ยกเว้น HD2600XT GDDR4 อันนั้นพอมีชนะ 8600GT อยู่หลายการทดสอบได้เหมือนกัน แต่รวมๆก็ถือว่าสูสี แต่ถ้า HD2600XT GDDR3 ยังแพ้อยู่ครับ

เน้นเกม fps ก็เอา GF8600GT แต่ดูหนังผมว่า HD2600XT เหนือกว่า หุหุ

Comment

Working...
                              X