Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ heatsink สำหรับ X2 5600+ ให้ด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ heatsink สำหรับ X2 5600+ ให้ด้วยนะครับ

คือตอนนี้ X2 5600+ ของผม อุณหภูมิ full load ลองในห้องแอร์ประมาณ 65 ซึ่งปัญหาในตอนนี้ คือ ผมใช้ในห้องปกติไม่มีแอร์ครับ เลยอยากขอให้ทุกท่านช่วยแนะนำ heatsink ที่เหมาะๆ กับ X2 5600+ ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ปล. บอร์ด m2n-e ครับ

andy หรือ HR-01

Comment

Originally posted by Bypass View Post
      คือตอนนี้ X2 5600+ ของผม อุณหภูมิ full load ลองในห้องแอร์ประมาณ 65 ซึ่งปัญหาในตอนนี้ คือ ผมใช้ในห้องปกติไม่มีแอร์ครับ เลยอยากขอให้ทุกท่านช่วยแนะนำ heatsink ที่เหมาะๆ กับ X2 5600+ ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ปล. บอร์ด m2n-e ครับ

Comment

andy อีกเสียง

Comment

Working...
        X