Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนที่ใช้เมนบอร์ดชิป nforce6 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนที่ใช้เมนบอร์ดชิป nforce6 หน่อยครับ

อยากรู้ว่าจำเป็นต้องเปลี่ยน sink ไหมครับ มีคนพูดว่ามันร้อนมาก

แล้วถ้าเปลี่ยนใช้ตัวไหนกันหรอครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

กำลังจะถอย asrock alive มาคู่กับ 3600+

asrock nforce 4 นิครับไม่ร้อนหรอก แต่ nForce6xx ร้อนจริงครับ

Comment

Alive NB เป็น GeForce6100 ครับSBเป็นnForce430 ไม่ต้องเปลี่ยนsinkก็ได้ครับเดิมๆก็เอาอยู่ สบายๆ

Comment

Working...
      X