Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมมีเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมมีเสียง

พอดี อยู่ ๆ com ก็มีเสียง ซ่า ๆ อี้อ ๆ อี้ด ๆ มาทางลำโพง
    แล้วก็มีเสียง วี้ด ๆ
    ประมานว่า ถ้าปิด com ลำโพงจะไม่มีเสียง ซ่า ๆ
    แต่ถ้าเปิด com ปุป ก็จามี เสียง ตึง ๆ แล้วก็มีเสียง ซ่า ๆ ตามมาด้วย
    พอเล่น เนต แล้ว scroll up and downใน internet explorer ก็จามีเสียง อือ ๆ
    แล้วไปก๋มีเสียง ออกลำโพง ตลอด
    เปนอะไหรอครับ แล้วต้องทำยังไง

ลองไปMuteเสียงจากไมค์ดูก่อนครับ

ไม่ก็ปิดลำโพงไปเลย

Comment

Sound Onboard or Card Sound ?

Comment

on board
        ลองmute หมดแล้วก็เหมือนเดินครับ

Comment

ปิดลำโพงแล้วจาฟังยังไงครับ

Comment

แต่ถึงแม้จาปิดก็มีเสียงนะครับ

Comment

Working...
            X