Announcement

Collapse
No announcement yet.

Jedi TK ของที่ขายเค้ามีแค่ในเวปแค่นั้นหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Jedi TK ของที่ขายเค้ามีแค่ในเวปแค่นั้นหรอคับ

ของที่ขายทั้งร้านเค้ามีแค่ในเวปรึป่าวอ่าคับ
    แล้วพวกเคสเนี่ยผมอยากได้ถูกๆอ่าไม่สวยไม่เป็นไร ดูราคาแล้ว 1500+หมดเลย

มีมากกว่านั้นครับ
    แค่ร้านเค้าลงไม่หมด นะ มันเยอะจัด
    Last edited by TWK.; 19 Jul 2007, 20:44:02.

Comment

ลองไปดูที่ร้านเลยครับ รับรองหมดตูด

Comment

พักนี้ถอดๆ ใส่ๆ hdd บ่อย สายแพ IDE เลยเสีย
        ไปเดินๆ หาซื้อเส้นใหม่เกิดนึกอยากใส่แบบเดิ้นๆ กะเค้าดูมั่ง
        เห็นสองร้านนี้ไม่รู้ร้านไหนถูกไหนแพง
        ร้านนึงขาย 350 อีกร้านขาย 300
        อยู่ใกล้ๆ กันแค่นั้นขายผิดราคาเฉยเลย ของก็ตัวเดียวกันเด๊ะๆ

Comment

ผมว่าเค้าลงแค่ สินค้าแนะนำมากกว่า ส่วนชิ้นอื่นๆ ต้องไปดูเอาเองคับ

Comment

Working...
          X