Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามแบบอ่อนหัด + โง่ ว่าสเป็คนี้ จะมีบุญได้ OC เล่นๆกับเค้าได้บ้างมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามแบบอ่อนหัด + โง่ ว่าสเป็คนี้ จะมีบุญได้ OC เล่นๆกับเค้าได้บ้างมั้ยครับ

ขอถามแบบอ่อนหัด + โง่ ว่าสเป็คนี้ จะมีบุญได้ OC เล่นๆกับเค้าได้บ้างมั้ยครับ

รบกวนด้วยครับผม

Last edited by TEEZONE; 19 Jul 2007, 21:50:36. Reason: onnnnnnnn

มีครับ แต่ลากไปได้ไม่ไกลครับ

Comment

อัดไปเลยคับ รุ่นนี้ผมอัดไปที่ 3.2 ได้เลยนะคับ หุหุ แต่เจ๊งไปและ 555+ เครื่องก่อนเครื่องนี้ผมเลยนะเนี่ย ใช้ที่ 3.2 มาตั้งแต่ซื้อ ก็ 3 ปีก่าๆ แต่ cpu มะได้เจ๊งนะ HD เจ๊งเปลี่ยนเครื่องเลย

Comment

ohhhh

Originally posted by Poomsan View Post
        อัดไปเลยคับ รุ่นนี้ผมอัดไปที่ 3.2 ได้เลยนะคับ หุหุ แต่เจ๊งไปและ 555+ เครื่องก่อนเครื่องนี้ผมเลยนะเนี่ย ใช้ที่ 3.2 มาตั้งแต่ซื้อ ก็ 3 ปีก่าๆ แต่ cpu มะได้เจ๊งนะ HD เจ๊งเปลี่ยนเครื่องเลย
        รบกวนอีกติสสส์ ครับ

ว่าความเร็วแบบนี้ปรับ FSB ที่จุดไหนครับ

แล้ว 3.2 ของท่าน Poomsan ปรับแต่งเรื่อง FSB และ ตัวคูณ รวมถึงไฟ Vcor ยังไงบ้างครับ อยากรู้มากกกกก

***CPU ชุดนี้ของผมใช้มา 2 ปีแล้ว ค่อนข้างคุ้มแล้ว ครับ ไม่กลัวมันอายุสั้นแล้ว อยากลองอัด OC ดูครับ

Comment

Working...
        X