Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยกับ notebook BTO ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยกับ notebook BTO ค่ะ

สงสัยกับ notebook BTO ค่ะ
    1. เราสามารถเลือประกอบได้ตามใจเรา (CPU + RAM + HDD + DVD/RW + จอ) หรือว่าเลือกได้ตามโปรชัวร์เท่านั้นคะ
    2. แล้วจะไปหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคะ ที่ศูนย์ synnex (เขียนถูกรึปล่าไม่รู้) ได้รึเปล่าคะ
    3. ที่งาน commart มี notebook BTO รึเปล่าคะ
    4. งานเริ่มกี่โมงคะ

ถามซะเยอะ ขอบคุณค่ะ

เลือกได้ตามโปรชัวร์เท่านั้น ไม่ได้ แต่กันเท่าไรหรอก กับ notebook ทั่วไป notebook น่าจะเคลมง่าย กว่านะครับ

Comment

ปรับเพิ่มได้บางอย่างครับ เช่น แรม HD เปลี่ยเพิ่มได้ DVD-RW ได้ปล่าวไม่รู้ แต่ ขนาดLCDมันอยู่ตามรุ่นของมันอยู่แล้วครับ
      หาซื้อได้ตามร้านตัวแทนครับ ในพันทิปมี3-4ร้านนะ เท่าที่เห็น ก็ นิวคาสเซิน สยามซอฟเทค สปีด
      ผมก็ใช้อยู่นะ ซื้อมา 2ปี แล้วยังอยู่ดี

Comment

Working...
      X