Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้สเป็คของเกม NFS Pro street มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้สเป็คของเกม NFS Pro street มั่ง

อยากรู้สเป็คเกมนี้มากอ่า เห็นเขาบอกเสป็คท่าทางโหด - -

ไม่รู้ครับเพราะเค้ายังไม่เปิดเผย

Comment

นี่อาจจะเป็นสเป็คคอมพิวเตอร์สำหรับ PC ที่ใช้เล่นเกมส์ Need for Speed Pro Street ซึ่งหลังจากเราได้ติดตามข่าวความเคลื่อนไหวจากเว็บไซต์หลายๆแห่ง แต่นี้ก็ยังไม่ใช่สเป็คที่ได้รับรองจาก EA อย่างถูกต้อง เป็นเพียงแค่ความคาดเดาจากผู้ที่ได้ทดลองเล่นตัว DEMO จาก E3 เท่านั้น

Intel Pentium 4 2.0 GHz / AMD 2100+ or equivalent
      256MB RAM (512MB Vista)
      128MB 3D Graphics Card compatible with DirectX 9.0c (GeForce FX+)
      DirectX 9.0c compatible sound card
      DVD-ROM
      Broadband internet connection for online play (512kbps+) / 1MB recommended
      Microsoft Windows XP (32-bit) / Windows Vista
      4GB HDD Space
      Gamepad
      ตามนี้เลยคับ
      เอามาจาก http://www.nfsclub-th.net

Comment

เอ แต่ผมคิดว่า NFSP มันน่าจา DX10 นะครับ สเป็คผมไม่แน่ใจว่าจะเล่นได้มั้ย แต่ยังไงๆก้อจะข่มขืนเล่นเอาครับ ^^

X2 3600+
        kingston 1024*2/667
        galaxy 8600 gts OC Support DX10

เสียดายครับ ตอนซื้อ น่าจะ + เงิน อีกแค่2000 ก้อได้ 8800 gt แล้ว แงๆๆๆๆๆ

Comment

มันทำลงแบบมัลติแพลทฟรอม์..สเปคคงพอๆกับ DIRT มังครับ....

Comment

รอต่อไป

Comment

รอให้มันออกก่อนเถอะเพ่ เดี๋ยวก็เป็นโรคเดียวกับคนรอcrysisหรอก

Comment

อยากรู้ว่าภาคนี้มันจะมีอะไรเด่นอ่านะ

Comment

ภาพขนาดนั้น แข่งทีรถเยอะขนาดนั้น คิดว่า RAM 256 MB จะพอเรอะ (Win XP กิน RAM เยอะนะจะบอกให้)

ยิ่ง 512 MB กับ Vista ขอบอกได้เลยนะครับว่า จบข่าว เพราะ Windows ซัด RAM ไปเท่าไหร่แล้วล่ะครับ

Comment

เข้ามาดันให้ แต่ว่าเล่นMostมันกว่า

Comment

เอ้อ ว่าแต่เกมส์รถมีเกมส์ไหนมันๆบ้างครับ แบบเหมือนพวกเกมส์ตู้ตามห้างที่หยอดเหรียญเล่นอะครับ แบบเลือกรถที่มันแต่งๆๆมาอยู่แล้ว แล้วก็ขับแข่งได้เลย แบบพวกนั้นอ่า

มีแนะนำมั้ยครับ

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
                        เอ้อ ว่าแต่เกมส์รถมีเกมส์ไหนมันๆบ้างครับ แบบเหมือนพวกเกมส์ตู้ตามห้างที่หยอดเหรียญเล่นอะครับ แบบเลือกรถที่มันแต่งๆๆมาอยู่แล้ว แล้วก็ขับแข่งได้เลย แบบพวกนั้นอ่า

มีแนะนำมั้ยครับ

คงเป็น Outrun 2006 อ่ะครับ ดริฟเวอร์เกินเหตุ
                        มีใน Pc ด้วยนะ

Comment

ไม่มีDvD-RoMอะไม่ได้เล่นแล้วอยากเล่นซิกๆ

Comment

อยากเล่นเกมนี้จังอ่ะ...ว่ากันว่าจะวางไตรมาสที่ 3 ของปีนี้

Comment

NF มันยืดหยุ่นทุกภาคอ่ะครับ ภาคต่อนี่ก็น่าจะเล่นได้กับสเป๊กต่ำๆ ผมว่านะ

Comment

Working...
                              X