Announcement

Collapse
No announcement yet.

font เวปบอร์ด หน้านี้เปลี่ยนไปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• font เวปบอร์ด หน้านี้เปลี่ยนไปครับ

สือบเนื่องจากผมได้ไปลง font อีกใหม่มานึงตัวโดยการจับโยนเข้าไปใน folder Font ที่ control panel
    เสร็จแล้ว พอมาดูดีอีกที หน้าเวปบอร์ดนี้กลายเป็น Font ตัวใหม่ที่ผมโยนเข้าไป ผมจะทำงัยให้ Font
    ลองผมกลับไปเป็นแบบเดิม ผมใช้ FireFox อยู่ครับ

*************ขอบคุณ ครับ************

ลองเข้าไปเปิดดูค่า Default Font ดูงับว่ามันขึ้นเป็น Font อะไร แล้วค่อยเลือกเปลี่ยนมันยกชุดเลย....

Comment

Originally posted by dears View Post
      ลองเข้าไปเปิดดูค่า Default Font ดูงับว่ามันขึ้นเป็น Font อะไร แล้วค่อยเลือกเปลี่ยนมันยกชุดเลย....
      อิอิ แล้ว ดู Default Font ที่ไหนครับ

Comment

กด Ctrl กับ + หรือ - เดี๋ยวมันก็จัดการให้ครับ

Comment

ตามนี้เลยงับพี่น้อง
          http://www.gimyong.com/it/firefox_thai.php

Comment

ได้ ละครับ ขอบคุณ ครับ
            ผม ใช้วิธี นี้เลย copy Font ที่คุณ dears บอกมา แล้ว ลบ Font ตัวนั้นใน Folder Font ออก
            แล้วเอาลงไป วางใหม่ อิอิ ก็เปลี่ยน Font หน้านี้ได้แหละ อิอิ
            ขอบคุณ ทุกท่านครับ

Comment

Working...
            X