Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบการ์ดจอ ATI HD2600Pro กับ GF8500GT อันไหนน่าเล่นกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบเทียบการ์ดจอ ATI HD2600Pro กับ GF8500GT อันไหนน่าเล่นกว่าครับ

ตั้งกระทู้ถามเรื่อง CPU ไปแล้วมาถามเรื่องการ์ดจอมั่ง HD2600Pro กับ 8500GT oี่อันไหนน่าเล่นอะครับ เรื่อง speed และความสวยงามในการแสดงภาพเมื่อเทียบกัน 2 ตัวนี้แล้วเป็นอย่างไรมั่งครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

HD2600Pro แรงกว่าทุกการทดสอบ
    HD2600Pro แสดงภาพแจ่มกว่าด้วย

ผลเทส HD2600PRO

ผลเทส GF8500GT

.
    Last edited by TWK.; 20 Jul 2007, 01:12:37.

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

สองพันหด อีกคนครับ

Comment

มีตังเล่น HD2600Pro แล้ว

ไม่เพิ่มเงินอีกนิดเอา HD2600XT ไปเลยล่ะ

Comment

แบบว่าซื้อเยอะอะครับ เอามาทำร้านเน็ต กลัวตังจะไม่พอ

Comment

แล้วในบอร์ด INTEL เอา 6400 ไปทำร้านเน็ทด้วยหรือเปล่า เดียวจะหาว่าไม่เตือนครับ

7600GS DDR3 3500 ครับ แรงเหลือๆแล้วคุ้มสุดที่จะทำร้านเกมสืครับ 7300GT DDR3 2500 ยังใหวเลยครับ

Comment

ครับ ผมขาดแต่การ์ดจอหงะพอดีสั่ง dell ไปยกชุดเลย แต่ขาด การ์ดจอ
                Spec ของ Dell ตอนแรกมัน
                Athlon x2 4600+
                Ram 1G
                Hdd 160G
                VGA Onboard
                Monitor LCD 19" Flat
                License Windows XP Pro

แต่ของไม่มีเค้าเลยเปลี่ยนมาเป็น E6400 ให้ครับ ราคาเท่าเดิม

ตอนนี้ก็ขาดแต่การ์ดจออะครับที่จะต้องหามาใส่

Comment

การ์ดจอพวก 7600GS วิ่งกว่าน่ะครับ เปิดร้านคอม เน้นเกมเป็นหลักครับ เน้นเล่นแล้วลื่นๆ

Comment

Working...
                  X