Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระบบน้ำ ของ vga

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระบบน้ำ ของ vga

ต่อพ่วงกับของ cpu ได้เลยป่าวงับ

ได่เลยครับ แต่ต้องดูอัตราการส่งน้ำของปะมด้วยนะครับ แบบว่าถ้าส่งไม่พอจะทำให้ร้อนป่าวๆ

Comment

อ่อ ขอบคุงงับ

Comment

ถ้าปั๊มแรงพอก็ได้เลยครับโดยต่อพ่วงแต่การระบายความร้อนของซีพียูอาจลดลงก็ได้นะครับขึ้นอยู่กับระบบที่คุณใช้ บางท่านก็เอาหม้อน้ำมาติดอีกตัวนึงน่ะครับ

Comment

เคยเห็นที่เค้าต่อแบบหม้อน้ำ 2 ตัวนะ ก็เอาหม้อน้ำอีกตัวมาคั่นกลางระหว่าง cpu ไป vga อ่ะ ไม่รู้ดีขึ้นเท่าไร ไม่เคยลอง เพราะตอนนี้ใช้ zalman cu led fatality อิอิ

Comment

พัดลมเป่าอัดเคส เย็นสุดละ อิอิ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
              เคยเห็นที่เค้าต่อแบบหม้อน้ำ 2 ตัวนะ ก็เอาหม้อน้ำอีกตัวมาคั่นกลางระหว่าง cpu ไป vga อ่ะ ไม่รู้ดีขึ้นเท่าไร ไม่เคยลอง เพราะตอนนี้ใช้ zalman cu led fatality อิอิ
              ซิงค์การ์ดจอน่าใช้ tt tide water นะครับจะได้ครบชุด

Comment

Working...
              X