Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมที่ล็อกไม่ให้ใครหน้าไหนมาลบโปรแกรมของเราในเครื่องได้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมที่ล็อกไม่ให้ใครหน้าไหนมาลบโปรแกรมของเราในเครื่องได้หน่อยครับ

ขอโปรแกรมที่ล็อกไม่ให้ใครหน้าไหนมาลบโปรแกรมของเราในเครื่องได้หน่อยครับ แนะนำหน่อยน่ะครับ

ผมใช้ WinGuard Pro ป้องกันหลายอย่าง ห้ามลบ ห้ามติดตั้ง ห้ามปรับแต่งระบบ

Comment

ลองคลิ้กที่ด้านล่างลายเซ็นต์ผมดูดิ แล้วจะรู้ว่าหาได้ไม่ยากเลย....

Comment

ขอลิงค์โหลด WinGuard Pro แบบ Freewere หน่อยครับ มีไหมขอหน่อยครับเพราะลองลงแล้วน่าลองน่ะครับใช้ง่ายแต่ได้ผลดีน่ะครับ แต่อยากได้ตัวเติมมีไหมครับ ขอหน่อยครับ

Comment

Working...
        X