Announcement

Collapse
No announcement yet.

สินค้าของ Logitech มีปัญหาเครมได้ทีไหนครับ ( ประกัน ชินอินเตอร์ )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สินค้าของ Logitech มีปัญหาเครมได้ทีไหนครับ ( ประกัน ชินอินเตอร์ )

หรือต้องไปที่นี่ที่เดียว บริษัท ชิน อินเตอร์เนชั่นแนล โฮลดิ้ง จำกัด 27/5-7 ซอยศูนย์วิจัย ถนนพระราม9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10320
    แล้วที่เขารับประกันว่าเสียเปลี่ยนตัวใหม่นี่เขาเปลี่ยนจิงป่าวครับ หรือ ซ่อมให้

ช่วยดันครับ

Comment

ยี่ห้อเดียวกันประกันเดียวกันกับผมเลยครับ ดันๆ

Comment

บริษัท ชิน อินเตอร์เนชั่นแนล โฮลดิ้ง จำกัด
        27/5-7 ซอยศูนย์วิจัย ถนนพระราม9 แขวงบางกะปิ
        เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10320
        โทรศัพท์. (662) 203-0873-5 โทรสาร. (662) 203-0838

หูฟังบลูทูดผมมีปัญหาเหมือนกัน พูดไปไม่ได้ยิน จะเอาไปเครมเหมือนกันครับ

Comment

มะเคยเครมอะ
          ส่วนใหญ่ใช้แล้วเจ๊งมันก็หมดประกันไปนานระ หุหุ
          เมาส์นี่ใช้นานโคดดด ^^

ทนได้ใจ

Comment

ลองโทรไปถามดูครับ ว่าเคลมยังไง

Comment

Working...
            X