Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนล่าผี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนล่าผี

ผมซื้อ FINAL FANTASY VIII ที่เป็น PC DVD มาเล่น แล้วพอผมเข้าเกมไปเล่นมัมบอกให้ insert disc 1 แล้วผมต้อนทำอย่างไรหรอครับถึงเล่นได้ ใครรู้ตอบที
    Last edited by surasark; 21 Jul 2007, 06:57:25. Reason: ช่วยที่ff8

แล้วมันเกี่ยวอะไรกับชื่อกระทู้ล่ะเนี่ย......มันบอกให้ใส่ก็ลองใส่ดูสิครับ....เกมไม่มีแคร็กเหรอ..หรือต้องเม้าท์อิมเมทเอา...

Comment

-*- เหอะๆ ตั้งเล่นๆเหรอครับ ? -*-

Comment

แท้หรือปลอมครับ

Comment

เข้ามาดู ... q-_-p

Comment

มัมเป็นเกม PC DVD มี 1 DVD ใส่ไปก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ลองทำตามมัหมดทุกวิธีแล้วก็ยังใช้ไม่ได้

Comment

แผ่นแท้ป่าวครับ

Comment

ไฟนอล 8 ของแท้เป็น CD ครับไม่มี DVD คาดว่าแผ่นผี

ต้องแครกก่อนครับ ในแผ่นผีท่านไม่มีให้มาเหรอ

Comment

ลองแคกตามที่มัมบอกแล้วครับแต่เข้าเกมไปมัมก็ถามหาแผ่นอยู่ดี

Comment

ลองหา crack ในเน็ท ตัวใหม่ดูครับ

Comment

หาไม่ได้อะครับ ช่วยแนะนำเว็บที

Comment

Working...
                      X