Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 5.1 เสียงดีๆๆให้หน่อยครับ งบ 20k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองตัวนี้ไหมครับGigaWorks ProGamer G550W ราคาเต็มแม็กที่ให้มาพอดี
    แต่ถ้ามีจัดงานคอม ที่ไหน มันมักจะมีโปรโมชั้น แถม X-fi xtreme gamer ด้วย เอาไป แยกขายได้อีก

http://www.creative.com/products/pro...&product=14661
    ผิดถูกยังไง ขออภัย เหมือน จะต้อง สั่งก่อน แล้ว รอ 1 เดือน
    Last edited by hideto13; 21 Jul 2007, 15:51:15.

Comment

ถ้า 5.1 งบนี้แนะนำ 2 รุ่นครับ ลองไปฟังดูก่อน
      Onkyo HT670 กับ Gigawork รุ่นที่อยู่ในงบ

ในกรณีที่ใช้ Onkyo HT670 สามารถขาย soundcard ออกไปได้ด้วย
      เพราะมี AV Reciever ซึ่งรองรับแทบจะเรียกได้ว่าหมดทุกอย่าง ในการดูหนัง ฟังเพลง ในปัจจุบัน

Comment

BosE คือคำตอบสุดท้ายครับ

Comment

bose companion 3 ใครอยุ๋แถว ลาดกระบัง หอFBT มีใช้อยู๋ห้องนึงครับ ไปขโมยได้ตามสบายครับ 55555555 ไปหาห้องเอาเองเน้อ

Comment

Originally posted by tinnapat View Post
            ช่วยแนะนำรุ่นยี่ห้อลำโพงดีๆๆให้หน่อยครับ 5.1 อ่ะครับ ตอนนี้ใช้ boston ba4800 อยู่ อยากได้แบบเสียงดีๆๆครับ เรื่องซาวผมใช้ x-fi อยู่แล้วครับ ขอบคุณครับ

ขอทราบแหล่งซื้อด้วยนะครับ เพราะจะได้ไม่ต้องหา
            คุณ tinnapat BA4800 ยังสภาพดีอยู่ไหมครับ ถ้าขาย บอกผมได้นะครับ

Comment

เข้ามาดู อิอิ

Comment

ผมว่าเอา Gigawork G550W เปง7.1 นะคับ
                แถมด้วย Xi fi Xtream Gamer Fps ราคา19900
                ผมว่าคุ้มนะเพราะว่าเค้ามีชุด G500ธรรมดาเสียงยังแจ๋มเยย
                อิอิ

Comment

bose 20k ซื้อได้เหรอ 5.1 ?

ถ้าได้จะขาย ลำโพงที่มี ไปซื้อบ้างอ่ะ

Comment

Z-5500 ไง

Comment

ตกลง 5.1 หรือ 2.1 ก้นแน่นะเริ่มงง

ออนเกี๊ยว ตามข้างบนก็ดีครับ ได้หลายชิ้นดูคุ้มค่าดี มีหลายชิ้น เสียอย่างเดียว ปรับระดับที่ Sub ไม่ได้แค่นั้นล่ะ ไปปรับที่ AVR เอา ข้อสำคัญ Digital ... ดูหนัง เล่นเกมส์ ลืม Surround เทียมไปได้เลย

Comment

ขุดกระทู้กันมาคุยข้ามปีเลยทีเดียววุ้ย

Comment

Originally posted by nooi View Post
                          ขุดกระทู้กันมาคุยข้ามปีเลยทีเดียววุ้ย
                          ยังๆ อีก 5 วัน อิอิอิอิ

Comment

ยังรอลำโพงที่ถูกใจ -*- หรือว่ารอราคามันลง ชักจะงง

Comment

3 ปีแล้วเด้อ ป่านนี้ ตลุยแยกชิ้นไปแล้วมั้งครับ

Comment

Working...
                              X