Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง alcohol120% ที่ใช้กะVista คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง alcohol120% ที่ใช้กะVista คับ

ใครใช้ Vista แล้วใช้ alcohol120% อยู่ อยากทราบว่าใช้เวอชั่นไรอยู่อะคับ
    พอดีโหลดตัวAlcohol 120% 1.9.6.5429 มา แต่ลงแล้วลงไม่ผ่าน
    ท่านใดใช่อยู่แล้วลงผ่าน ช่วยตอบทีนะคับ T^T

มีคนบอกว่าเวอร์ชั่นนี้ 1.9.6.4719 ใช้ได้ไม่มีปัญหาจอฟ้าครับ

Comment

ใบ้หวยกันเหรอท่าน เห็นตัวเลขเยอะดี เหอะๆๆๆ
      รอท่านผู้รู้มาชี้แนะ....

Comment

ของผม Alco-120-1.9.6.5403 ใช้ได้ครับ แต่สร้าง Visual drive ไม่ได้

Comment

เอาชัวร์ก็ Daemon Tool ถ้าจะใช้ Virtual drive น่ะ (กลัว Alcohol ตอนใช้กะวิสต้า)

Comment

Originally posted by ha_tori View Post
            ของผม Alco-120-1.9.6.5403 ใช้ได้ครับ แต่สร้าง Visual drive ไม่ได้
            มีตัวนี้เหมือนกันคับ ลงยังไงอ่าคับ ลงไม่ผ่านซักกะที

Comment

Originally posted by K[Y]o View Post
              มีตัวนี้เหมือนกันคับ ลงยังไงอ่าคับ ลงไม่ผ่านซักกะที
              ผมก็ลงปกติน่ะ ลงเสร็จก็รีสตาร์ททีนึง ก็ผ่านดี

Comment

Working...
              X