Announcement

Collapse
No announcement yet.

AROCK ALIVENF6G-VSTA กับ ASUS M2N-E ต่างกันเยอะไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AROCK ALIVENF6G-VSTA กับ ASUS M2N-E ต่างกันเยอะไหมครับ

ราคาต่างกัน 1000 บาทครับ จะเอาไว้เล่นเกม เมื่อดูจากคนในบอด บางคนก็ใช้ Asus บางคนก้ใช้ Arock อยากจะถามว่า ประสิทธิภาพต่างกันเอยะไหมครับ

asus งานดีกว่าครับ แต่ก็ ไม่หนีกันมาก เลือกได้ ก็ asus ครับ
    ASROCK ผลผลิตของ asus ทำมาดีราคา ตลาดล่างครับ คุ้มดี ราคาสมเหตุผมทั้งคู่ครับ

Comment

ขอบคุณครับ สรุปว่า ประสิทธิภาพ พอกัน แต่ได้ในราคาที่ถูกกว่าใช่ไหมครับ

Comment

ครับ ถ้าเน้น OC M2N-E ปรับได้มากกว่านะครับ

ผมว่า มีตังซื้ออันใหนได้ก็อันนั้นแหละครับ ดีที่สุด

Comment

ASROCK ครับ คนใช้เยาะ

Comment

Asus M2N-E กะ Asrock Alive นี่ชิปคนละตัวกันนะ แถม Asus M2N-E มีซิงค์ติดบอร์ดให้ด้วย ก็แล้วแต่งบและคนชอบครับ Asrock Alive นี่ชิปร้อนด้วย อย่าลืมหาพัดลมเล็ก ๆ ติดให้มันละ

Comment

Working...
            X