Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่า ผมมีไรจะขอคำปรึกษาทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไอเล่นได้อ่าเล่นได้อ่าครับ แต่แลคไงไม่รุ้

Format อ่า ทำ มา สามสี่รอบแล้ว

ก้อยังไม่ไห้

ถ้าปิดก้อปิดหมดแล้วอ่าครับ mไม่เคยเปิด

แบบว่า msconfig ผม Disable All เลย ไงครับ เหอะๆ

ไม่รู้ทำไงแล้ว เบื่อ เซง อยากจะร้องไห้เลย

ยอมทุกอย่างเลยไห้เล่น ลื่นหัวแตกเนี่ย T-T

Comment

ลงwindow+เกมส์ใหม่ดูยังครับ ถ้ายังก็ลองดูนะครับ ลองไปก็ไม่เสียหลายอะไร
      เน็ทท่านก็เร็วดีดาวโหลดเกม+แพทแปปเดียวก็เสร็จ

Comment

สเป็กท่าน+เน็ทท่าน เล่นยังไงก็ไม่น่ากระตุกมากครับถ้าไม่เจอควันเยอะจริงๆสำหรับเกมส์นี้
        ปัญหาน่าจะมาจากโปรแกรม,ไดเวอร์,ฮาดแวร์ฯลฯ มากกว่าครับ
        ยังไงรอท่านผู้รู้ท่านอื่นมาให้คำแนะนำต่อนะครับ

Comment

แต่ถ้าแก้ไม่ได้จริงๆทำสุดแล้วแก้ไม่หายซะที (แต่ลองแก้ดูก่อนนะครับ)
          แล้วอยากจะอัพเครื่องใหม่

Intel P4 2.40 GHz
          Ram 512 Pc3200 200Mhz
          VGA ATI Radeon Spark 9550 256Mb > 7300gt 3,000นิดๆ หรือ 7600gs 4,000นิดๆ(AGP)
          Mainboard Asus P4S533TVM
          = 3,000-4,000 บาท

-//-

ขายเครื่องเก่าไปน่าจะได้สัก 3,500+-

sempron3000+ 1,100
          ASRock ALiveNF6G-VSTA 2,100
          ram 667/512*2 1,600
          galaxy 7300gt ddr3 2,860
          (ถ้าเอาสปากก็ถูกลงมาอีกแต่ประกัน2ปี)
          7,660-3,500 = 4,160 บาท

ชุดที่สองนี่อยู่ได้อีกนานเลยครับ บวกประกันใหม่3ปี

Comment

เครื่องผม เนี่ยขายได้ 3500 เองหรอครับ T-T แสสจิงๆเลย

แง้ๆ อ่าครับ ใจจิงก้ออยากได้ไหม่แต่ ตังมะมีครับ ต้อง รอสอบ ไห้ได้เกรด3 ก่อนถึงแม่จะซื้อไหม่ไห้ครับ

แต่เอาตอนนี้ดีกว่า ต้องทำไง มั้ง ครับ มีวีธีดูไหมว่า เปนอาไรครับ

Comment

แง้ๆ ต้องทำงายเนี่ย T-T

Comment

แลค กับกระตุก มันคนละอันนะครับ

แลคคือ ภาพช้ากว่าปกติ

กระตุกคือภาพเป็นช็อตๆ

Comment

แลคครับ

ภาพช็อตๆ กระตุกอะ เป้า บานๆ ยิง เฉื่อยๆ นิดหน่อย พิมช้าๆอะครับ

ไอเรื่องเน็ตไม่มีปัญหาสักนิด

แต่ พอ เจอหลายๆ คนมันกระตุกอะ ครับ ยิงยากมาก กระโดดไม่สู้เพื่อนเลย ต้องทำไงงับ

Comment

ผมอยากได้ความรู้เกี่ยวกับ การปรับ Setting กาจจออ่าครับ ต้องทำไงมั้งอ่าครับบผม ผ

ผมจิงจังมากนะเนี่ยเรื่องนี้

ขอขอบคุณทุกคำปรึกษาเลย

Comment

ขุดๆขุดๆ

Comment

ถึง จขกท ช่วย สรุปคำถาม ทั้งหมด ทีเดียว มาเลยครับ เห็น ขุดมาหลายทีแล้วครับ เดี๋ยวคืนนี้ ว่าง จะช่วยเท่าที่รู้ เอาแบบ ทีเดียวเลยนะครับ จะได้ครั้งเดียว เลยครับ

ช่วงนี้ ทำงานไม่ทั้น อิอิ เลยไม่ค่อยได้เข้ามา ป่วน อิอิ เดียวถูกไล่ออกจากงานพอดี เอิ้กๆๆๆ

Comment

อ่าครับ ผม เซงอ่าครับ

ก้อผมอยากรู้หลายอย่างว่าทำไมเนี่ยอ่าครับ

เหน มีหลายคนบอกแล้วว่า Spec งี้ ไม่น่าจะกระตุกนะ ผมก้อไม่ทราบอ่าครับ

มา ทั้ง เกี่ยวกับ Driver มั้งอาไรมั้งผมก้อไม่แน่ใจอ่าครับ

ท่าน Wikron ช่วย พิจรณา ไห้ทีครับ

Comment

ก้ออยากรู้หมดทุกอย่างที่ถามอ่าครับ ขอช่วยที

Comment

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=219986

คอม อัน สุดตีนของผมครับ ฮะๆ วิจารไห้ที ว่า SF จะทำไงไม่ไห้แลคใน Spec นี้อ่าครับ

Comment

คือว่าผมจะทำ OC ได้ไหมครับ Spec กากแบบผมเนี่ย 555+

Comment

Working...
                                X