Announcement

Collapse
No announcement yet.

3D 8600GT VS HIS 2600XT D/4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3D 8600GT VS HIS 2600XT D/4

2 ตัวเนี่ยถ้าเป็นพี่ๆจาเลือกอ่ะไรดีครับ ในเรื่องของราคาพอๆกัน
    แต่ผมกังวลเรื่องความแรงอ่ะ -*- ทั้งที่ 2600 น่าจะดีก่า เป็นเพราะไดรเวอหรอครับ
    เอาออกมาได้ไม่เต็ม 100 กลัวเสียจัยตอนหลังจังเลยอ่ะ เลือกยากมากมายT^T
    เลือกให้หน่อยสิครับ

เดี่ยวนี้สมาชิกเว็บอายุน้อยๆกันทั้งนั้นเลยแฮะ เลือกไม่ถูกเหมือนกันอ่ะคับ รู้สึกผิดหวังใน 2600 อยู่เล็กน้อย แต่คิดว่าตัว DDR4 มันคงแรงกว่า DDR3 อยู่พอสมควร

Comment

เหมือน เน้นเล่นเกม 8600GT จะได้เปรียบกว่าครับ

Comment

- ผมเลือก 2600XT ครับ เพราะ ผมมี 88 อยู่แล้วครับ

- ผมเหตุผลของผม กับของท่านเหมือนกันรึเปล่าครับ !?! !?! !?!

ไม่มีอะไรดีสุดครับ ขึ้นอยู่กับว่าท่านจะรับข้อดี ข้อด้อย ของแต่ละตัวได้่รึเปล่าครับ

Comment

เล่นเกมอย่างเดียวไม่เน้นภาพสวยอะไรมากก็ 8600gt แต่ถ้าเน้นเล่นเกม ภาพสวยๆ ดูหนัง 2600xtแต่ความแรงสู้8600gtไมได้นะ

Comment

ผมเลือก 8600GT นะ

Comment

จขกท. คงมีความสนใจใน 2600 เป็นทุนเดิมอยู่แล้วอ่ะดิ ....ชอบตัวไหนก็สอยตัวนั้นแหละงับ ข้อดีข้อเสียมันมีกันทั้ง2ตัวแหละ เลือกให้ตรงกับวัตถุประสงค์การใช้งานของตัวเองให้มากที่สุด

Comment

ผมสอย HD2600XT DDR4 มาอยู่ในมือแล้ว
                หาแทบแย่ 800-2200

Comment

ผมยังงงเลยครับ ว่าทำไมatiทำออกมาเเบบนี้ ออกมาทีหลัง เเต่ดันเเรงสู้ไม่ได้ ตั้งเเต่amdเข้ามาคุม ผมว่านับวันยิ่งลงเหวครับ เห็นเเล้วเซ็งเเทนครับ

Comment

น่านน่าสิครับพี่ๆ ผมกำลังกลุ้มครับเลือกไม่ถูก -*-
                    เหตุผลคือว่าชอบATiอ่ะครับ ชอบเล่นเกมด้วย ภาพสวยก็ชอบ
                    เฟมเรต ATi ตกเอะ จะกระตุกไหม นี่เหละครับ เหตุผลที่ตัดสินจัยไม่ถูก
                    อาจเพราะผมหลายจัย .... >< ล้อเล่นน่ะ ขอเหตุผลแบบทำให้โน้มน้าวหน่อยงัฟ

Comment

ผมก็สนใจ HD2600XT ครับ แต่เล่นเกมแล้วไม่แรง คิดหนักเลย - -"

Comment

หลายๆท่านซื้อมาเล่นเกมส์อยู่แล้ว 8600GT เป็นคำตอบสุดท้ายตอนนี้ครับ

Comment

จริงๆแล้ว 8600GT ดูแรงสุดก็จริงครับ แต่ว่า...
                          เปงไปได้ไหมไดรเวอ ATi ยางไม่ลงตัว มีใครพอตอบให้มีความหวังได้ไหมครับ...

Comment

Originally posted by jeanskung View Post
                            จริงๆแล้ว 8600GT ดูแรงสุดก็จริงครับ แต่ว่า...
                            เปงไปได้ไหมไดรเวอ ATi ยางไม่ลงตัว มีใครพอตอบให้มีความหวังได้ไหมครับ...
                            คิดขำๆในทางกลับกันนะงับ แล้วถ้าไดร์เวอร์8600GT ยังไม่สมบูรณ์อ่ะ ถ้าตัวใหม่ๆแจ่มๆออกมาจะเป็นงัยเอ๋ย....

Comment

เอาความแรงเข้าว่านะครับ ก็คงสู้ 8600GT ไม่ได้
                              แต่เรื่องภาพการดูหนัง นี้ ATI ทุกตัวกิน Nvidia ครับ
                              ต่อให้ไดร์เวอร์ของ ATI ดีที่สุด ก็ยังสู้ ไดร์เวอร์ (MOD) ของทาง Nvidia ไม่ได้ จ๊ะ
                              *เพราะทาง Nvidia เน้นทางเฟรมเรตมากว่าการแสดงสีสรรค์ อะ หิหิหิ คะแนนจึงเยอะจัด

Comment

Working...
                              X