Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา Heatsink Socket A งบ1000บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

XP-90C ใส่ได้หรอ
    ตัวคอปเปอเย็นกว่าหลายองศานะ

Comment

thermaltake valcano คับ
      ไม่รู้มีขายอีกมั้ยในโลกนี้ อิอิ

Comment

เออเนอะกลายเปนซื้อขายไปเลย 555
        เอาอีกๆ

Comment

ขออภัยมากมาย จำชื่อรุ่นผิด
          จริงๆแล้วต้อง Thermalright SI-97

หน้าตาอย่างงี้ครับ

แต่ส่วนตัวผมใช้ Alpha 8045 อยู่ครับ
          พัดลม CoolerMaster 2500 รอบ สามารถดับร้อน 1700+@2.2 GHz ได้สบายๆครับใช้มา 3 ปีต่อเนื่อง

แต่ถ้าจะให้เร้าใจต้อง Kanie Wing ทองแดงทั้งแท่ง

เทียบกับ heatsink ทั่วไป

แต่ถ้ายังไม่เย็น แนะนำตัวนี้ครับ

แนะนำไว้แต่เพียงเท่านี้ครับ
          Last edited by pod; 20 Oct 2006, 19:08:26.

Comment

ซื้อๆ ขายๆ

Comment

สรุปราคาประมาณเท่าไหร่เนี่ย
              ขอถามอีกๆ มีที่ไหนขายท่อ Air guide ป่าวที่ปิดฝาเคส
              เดินมาทั่วพันทิปแล้ว เมื่อยเลย

Comment

เจได น่าจะมี

Comment

ลองดู G-Power Gigabyte ก็ได้นะ ใส่ได้ เย็นดีเหมือนกันแถม 120mm สีฟ้ามาด้วย

Comment

G-Power คล้ายๆ SI-120 อ่ะ

Comment

Working...
                    X