Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง GDDR3 กับ DDR ของ Sapphire X1650 pro 256m

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง GDDR3 กับ DDR ของ Sapphire X1650 pro 256m

คือผมสั่งซื้อการ์ดจอ Sapphire X1650 pro GDDR 3 มา
    ผมได้ลงโปรแกรม Riva Tuner v 2.0 RC 16.1 เพื่อดูรายละเอียด ของการ์ดจอ
    แต่ผลเทส มันออกมา DDR 3 ตัว G มันไม่มี
    ผมขอถามว่า มันคือตัวเดียวกันหรือป่าวครับ ไอ้ GDDR 3 กับ DDR 3
    ถ้าไม่ใช้ ร้านเขาโกงใช้ไหมครับ เพราะเราสั่ง GDDR3 ไป แต่ กับประกอบตัว DDR3 มาให้เรา
    รบกวนท่านที่รู้มาชี้แนะด้วยครับไม่สบายใจเลย
    ขอคุณล่วงหน้านะครับสำหรับขอมูล

ไม่โดนโกงหรอกครับ

Comment

GDDR3 มันคือชื่อเรียกของแรมบนกาดจอจ้า เปิดในโปรแกรมก็เจอแต่ DDR ถูกแล้ว

Comment

ดีนะครับที่ช่างสังเกตุ แต่ยังไม่โดนโกง อิอิ

Comment

Working...
        X