Announcement

Collapse
No announcement yet.

//ขอถามหน่อยคับ ระหว่างATi-NVdia จะเอามีทำงานเกี่ยวกับ Graphic คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• //ขอถามหน่อยคับ ระหว่างATi-NVdia จะเอามีทำงานเกี่ยวกับ Graphic คับ

คือจะเอามาเขียนแบบ Solid Work อ่ะคับไม่ทราบว่าการ์ดของ AtiกะNVdia อันไหนจะเหมาะมกับงานมากกว่ากันคับผม..ขอบคุณคับ..

-ขอความกระจ่างด้วยคร้าบ..

Comment

ได้ทั้งคู่ละครับ

Nvidia ---> Quadro

ATI -----> FireGL

Comment

Originally posted by Tavanel View Post
        ได้ทั้งคู่ละครับ

Nvidia ---> Quadro

ATI -----> FireGL

รอหลวงมาตอบ 55

Comment

Solid Work เนี่ยใช้งานขนาดไหนครับผม ตามที่ผมเคยใช้เนี่ย Solid Work มันไม่ได้เกี่ยวกะส่วนการ์ดจอมากเท่าไรนะครับ นอกจากว่าจะใช้งานในขั้นสูงมากๆ ถ้าเอามาเรียน หรือว่า ออกแบบธรรมดาไม่ถึงขั้น ที่แบบว่า ทำเป็นแบบแปลนเนี่ยไม่เห็นระดับความแตกต่างครับ แต่ก็แค่แนะนำนะครับ ผมเองก็ยังไม่เคยใช้ Solid Work หนักๆ แต่ผมว่ามันก็ไม่ได้ใช้การ์ดจออะไรมากมายนะครับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
            รอหลวงมาตอบ 55
            ช่วงนี้ ท่าน SW ไม่ว่างเลยครับ ทั้งงานราษฏร์ งานหลวง มั้วไปหมดแล้ว 555+

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              ช่วงนี้ ท่าน SW ไม่ว่างเลยครับ ทั้งงานราษฏร์ งานหลวง มั้วไปหมดแล้ว 555+

ไอยะ เซ็งเลย เบอะหลวงไปทำงาน หรือไปม่อสาวมะรุ คิกๆๆ คิดถึงหล่าวเด่

Comment

งานหนัง แค่ใหน
                งบเท่าไร
                เลือกไม่ยาก ถ้า รู้ 2 ข้อนี้

Comment

Working...
                X