overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 31

Thread: !!!! น้องใหม่ AMD ขอรายงานตัวคับ

OverclockZone Member masenton's Avatar

Smile !!!! น้องใหม่ AMD ขอรายงานตัวคับ

กระผมมีชื่อเล่นว่า ต้น นะคับ ขอฝากตัวกับพีพี่ด้วย
    มีอะไรแนะนำผมได้เลยนะคับ
    คือประทับใจกับ amd มั้กๆเลย ทั้งแรง และ ประหยัดคับ

OverclockZone Member sicklab's Avatar
    Bangkok,Thailand

ท่าทางจะแรงมิใช่เล่น

OverclockZone Member PANSA's Avatar
    รามคำแหง 65 (มหาดไทย) & พังงา

ขอต้อนรับเข้าชมรมคนหน้าตาดีครับ
    คอมท่านแนวเดียวกับผมเลย แต่ผมใช้ X 1950PRO

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

ยินดีตอนรับ ครับ
    อุ้ย เปิดซิง ด้วย 1โพส หิหิหิ

OverclockZone Member AthlonFx64's Avatar

รายงานตัวด้วยคับชื่อ พีร์ คับ ฝากเนื้อไปขายเฮ้ยฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

OverclockZone Member Transister's Avatar
    แถวๆเชียร์รังสิต

ขอให้มีความสุขในการใช้งานครับ

OverclockZone Member masenton's Avatar

ขอบคุณพี่พี่ ที่เข้ามานะคับ

OverclockZone Member i.am_xc's Avatar

สวัสดีครับ

OverclockZone Member nattt's Avatar

ยินดีคับผม

OverclockZone Member

spec ตามข้างบนของคุณต้น ทำงาน graphic,AutOCAD เล่นเกม Winning สามารถเปิดตลอด 24 ชม.ได้เปล่า ตัว CPU ต้องใส่ พัดลมขนาดไหน จะได้นำเป็นแนวทางในการประกอบ CPU มีงบอยู่ 15,000 ไม่รวมจอ Case คล้าย Power Amp ของร้าน JEDI ชอบ AMD ครับ เดินดูหลายรอบแล้วตัดสินใจไม่ถูก ขอบคุณเจ้าของข้อความที่โพส Spec ดีๆและผู้ตอบทุกท่าน ขอบคุณครับ

OverclockZone Member นายบุ๊ง's Avatar

ยินดีๆ

OverclockZone Member being's Avatar
    Chiang Mai Thailand

Quote Originally Posted by masenton View Post
    กระผมมีชื่อเล่นว่า ต้น นะคับ ขอฝากตัวกับพีพี่ด้วย
    มีอะไรแนะนำผมได้เลยนะคับ
    คือประทับใจกับ amd มั้กๆเลย ทั้งแรง และ ประหยัดคับ
    ยินดีด้วยครับที่ซื้อมาใช้แล้วถูกใจคุณครับ...

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ AMD Society นะครับ

spec ตามข้างบนของคุณต้น ทำงาน graphic,AutOCAD เล่นเกม Winning สามารถเปิดตลอด 24 ชม.ได้เปล่า ตัว CPU ต้องใส่ พัดลมขนาดไหน จะได้นำเป็นแนวทางในการประกอบ CPU มีงบอยู่ 15,000 ไม่รวมจอ Case คล้าย Power Amp ของร้าน JEDI ชอบ AMD ครับ เดินดูหลายรอบแล้วตัดสินใจไม่ถูก ขอบคุณเจ้าของข้อความที่โพส Spec ดีๆและผู้ตอบทุกท่าน ขอบคุณครับ

พัดลมที่มันแถมมาเลย หนาวมากแล้ว เปิดไว้เลยทั้งวันทั้งคืนน่ะ เปิดไปเหอะ แรงไม่ตกหรอก CPU ตัวนี้กินไฟไม่มากด้วย ไม่ต้องกลัวร้อน

แต่อย่าลืมหาผ้าห่มมาห่มมันให้ด้วยล่ะ CPU หนาวจะตายอยู่แล้วล่ะครับ

OverclockZone Member Master_Kai's Avatar
    On Board (-_-")

เหอๆๆๆ

Quote Originally Posted by XP_armor View Post
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่ AMD Society นะครับ

พัดลมที่มันแถมมาเลย หนาวมากแล้ว เปิดไว้เลยทั้งวันทั้งคืนน่ะ เปิดไปเหอะ แรงไม่ตกหรอก CPU ตัวนี้กินไฟไม่มากด้วย ไม่ต้องกลัวร้อน

แต่อย่าลืมหาผ้าห่มมาห่มมันให้ด้วยล่ะ CPU หนาวจะตายอยู่แล้วล่ะครับ
    อิอิ เดียวจะหาผ้าห่มมาให้เจ้า Cpu ตัวน้อยนะคับ สวัสดี พี่ๆทุกคนคับ

OverclockZone Member Ejizen's Avatar

ใช้แล้วจะหล่อจริงๆ

OverclockZone Member

สวัสดีครับท่าน
    Spec ท่าแรงดี อิจฉา หุหุ

สัวัสดีเช่นกันคับ หล่อกันหมดอะคับ Amd ของๆคนหน้าตาดี

OverclockZone Member ez2q2031's Avatar

มารายงานตัวด้วยละกัน...อิอิ
    สเปคคล้ายๆกันเลยอ่ะ -*-
    X2 3600+ >> โละ 3800+ ให้น้องไป เพราะใจรัก OC
    M2N-SLI Deluxe >> จากคอมตัวเก่า -*- อดเล่น C2D เพราะเสียดายบอร์ดดีๆอย่างนี้
    Corsair XMS 800 Mhz 2GB.
    WD 320 GB
    XFX 8800GTS 320M
    TT ToughPower 700W
    และสุดท้าย... LCD แห่งยุค Dell 2407WFP-HC >> กำลังจะถอยในอีก ในไม่ช้า(ผมได้ราคา23kครับ เลยซื้อเลย)
    เป้าหมายต่อไป.... XFX@SLI คับ^^
    ใช้ AMD มาตั้งแต่ K6-II แล้ว จนเตรื่องปัจจุบัน เปลี่ยนมา 4 เครื่อง ที่บ้าน ของแม่และน้องอีก 2 ยังใช้ AMD เหมือนเดิม 555+ อย่างนี้ผมจะเรียกตัวเองว่า สาวก AMD ได้ไหมเนี่ย

OverclockZone Member Herulaya's Avatar

ยินดีต้อนรับทุกๆคนครับ ผม มิตรภาพจะยั่งยืนหากเรารู้จักคำว่าให้และให้อภัย

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks