Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมออนไล ให้ทีดิคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมออนไล ให้ทีดิคับ

ผมพึ่งจะติดเน๊ต 1 เม็ก อย่ากจะลองเล่นเกมออนไลกับเขาบ้างพี่ๆมีใครช่วยแนะนำหน่อยครับ แบบว่าโหลดไม่นาน หนุก แอฟเฟ็กเพียบ และฮิต ตอนนี้วอนท์สุดๆ
    Last edited by Birdkung; 22 Jul 2007, 11:58:44.

fantatennis อะครับ โหลดแป๊บเดียว

Comment

pangya เปนไง

Comment

Lineage II ขอรับ

Comment

แนวกีฬาก็จะมี pangya, fanta tennis,audition ,tales runner

ไม่เป็นพิษเป็นภัยแก่เด็กๆครับ แต่เป็นพิษเป็นภัยต่อกระเป๋าสตางค์ของท่าน

Comment

Audition ^^ โหลดไม่นาน
            ถ้าเอฟเฟคดีๆ ก็คงเป็น LinageII เนอะ

Comment

PangYa ดีไหมเกมกลอฟออนไลน์

Comment

xxxx

guildwars
                guildwars faction
                guildwars night fall
                guildwars eye of the north
                comingsoon
                hellgate london
                guildwars2

Comment

Originally posted by Macro View Post
                  Lineage II ขอรับ
                  Last Chaos

Cabal
                  http://cabal.asiasoft.co.th/

Comment

ปังย่า...สุดยอด เป็นเกมส์ที่ เหมาะสำหรับคนมีกะตังค์ครับ ถ้าไม่ใช้ตังค์กว่าจะสุดยอดได้คงนานโข...เล่นไปซักพักจะรู้ครับว่า หมดไปเกือบหมื่น

Comment

ถ้าชอบกังฟูก็เกมส์นี้เลยน้อง 9Dragons แต่เป็นเซิร์ฟอินเตอร์ครับผมลองแล้วสลัดไม่หลุดยังติดหนึบเลย ฮี่ๆๆ เกมส์นี้มีฝ่ายธรรมะ+อธรรมครับ พรรคเบื้องต้นที่เข้าได้จะมี บู๊ตึ๊ง เส้าหลิน กะยาจก ส่วนอธรรมก็มี สำนักดาบโลหิต วังบุปผา และ ค่ายโจรเขาไท่ซาน เกมนี้พอระดับสูงจะมีสำนักเพิ่มหลายสำนักครับตัวอย่างเช่น พรรคฝ่ามือเหล็ก พรรคมังกรดำ เป็นต้น ที่สำคัญเกมส์นี้ได้ทำระบบไว้ดีมากครับ ระดับเลเวลตัวละคร จะเป็นลักษณะ เป็นขั้นๆ ไป เช่นเมื่อผ่านชีพจรระดับต้นก็จะมีการทะลวงชีพจรระดับดับถัดไปถึงจะเรียนกังฟูที่สูงขึ้นไปได้ และอื่นๆ อีกมากมายครับรับรองเล่นไม่เบื่อ จุดเด่นที่สุดของเกมนี้น่าจะเป็นระบบการเคลื่อนไหวตัวละครทำได้เนียนมากครับโดยเฉพาะท่ากังฟู ผมบอกได้เลยครับว่า โยวกัง หรือดาร์คสตอรี่นี่ชิดซ้ายปลายขบวนเลยครับ ความสุดยอดของเกมส์นี้ไม่ได้มีแค่นั้นครับต้องลองเล่นถึงจะรู้ว่ามันโดนจริงๆ

Comment

สงสัยต้องระบุแนวเกมส์แล้วล่ะครับ เพราะมันมีหลายประเภทเลย

ถ้าพวก MMORPG ( สวมบทบาท ) ก็อย่างที่ข้างบนว่ามาก็หรูแล้วครับ

ถ้าพวก FPS (เดินหน้ายิง) ก็พวก BF2 BF2142

พวก วางแผนก็คงเป็นพวก C&C3

Comment

Cabal ครับ อีก 10 นาทีได้เล่นแล้ว ผมว่าจะลองเหมือนกัน

ปังย่า ผม เคยหมดเงินกับมัน ไป 2500 แนะ ตอนนี้ดองใว้ไม่ได้เล่นเป็น เกือบ ปี และ

Comment

ถ้าเอาดี เลือกซักเกมไม่ก้อไปดูหน้าเวปก่อนเพื่อเป็นการตัดสินใจ แล้วไปตามร้านหนังสือ ซื้อแผ่นมาลง แล้วค่อยอัพเดต จะเร็วกว่านั่งโหลดเอง ส่วนเกมอะไรนั้น ตามท่านข้างบนได้เลยจ้า

Comment

เกมส์ ที่คนเล่นส่วนใหญ่ 20+

" Lineage II "

Comment

Working...
                              X