Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Fraps ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Fraps ครับ

จะ register Frapsยังไงครับ พอดีต้องการเก็บตัวmovieแล้วมันอนุญาติให้เก็บได้แค่30วินาทีเอง รบกวนผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณ

ผมเคยใช้นะ 2-3 ปีมาแล้ว ไม่รู้ว่าเด๋วนี้มันยังเป็นอยู่ ฤ ป่าว

เวลาลง Trial Version ไปแล้ว (ไอ้ที่เก็บได้ 30 นาทีอ่ะ)
    จะลงตัวที่ crack แล้ว กับเครื่องที่เคยลง Trial Version มาก่อนไม่ได้ จะขึ้น Error ตลอดเลย
    แต่เครื่องที่ไม่เคยลง Trial Version ลงได้ปกติ
    ผมเลย format เครื่องดู คราวนี้ลงได้ปกติเลย
    เดาว่า มันน่าจะไปฝังใน Registry

Ps. ผมไม่ได้ใช้นานมากแล้ว ช่วงที่ใช้ Fraps ตอนนั้นก็ยังแตง่ Registry ไม่เป็น แนะนำว่าให้หาตัวที่ไม่ติด Trial มาลงแต่แรกจะดีกว่า

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X