Announcement

Collapse
No announcement yet.

พระเจ้าช่วย 20K 3Dmark06 !!! On Air ????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พระเจ้าช่วย 20K 3Dmark06 !!! On Air ????

มหัศจรรย์ล่ะครับ คราวก่อนหมด LN2 เป็น 10 ถัง กว่าจะเห็นเลข 20K
    คราวนี้ด้วยพลังของ XFX 8800 Ultra XXX edition X2 SLI ซิ๊งค์เดิมๆ ไม่มี Mod
    QX6700 @ 3.78 Gz 1.65 Vcore On air By Thermalright Ultra 120 eXtreme
    MB Striker Extreme ทำ Pencil Mods
    Ram Corsair dominator 8500 C5D @ 1120 Mhz 4-3-4-5 @ 2.65 V
    ผมก็มาถึง 20K ได้ในแบบบ้านๆ นำไปใช้ได้ตามบ้านเรือนทั่วไป
    ไม่รู้เนี่ย WR แบบ On air รึเปล่านี่ ใครช่วยหาข้อมูลให้หน่อยซิครับ
    ไม่ฟลุคนะนี่ config ram ดีๆ Config MB ดีๆ มีประโยชน์อย่างนี้นี่เอง

วันนี้เลิกงานมา อัดเพิ่มเล่นๆที่ 3.84 Ghz แบบไม่ได้หวังอะไรมากมาย เพราะเท่าที่รู้ในโลกกลมๆใบนี้ ยังไม่มีใครอัด QX6700 ในแบบ On air ได้เกิน 3.8 Ghz อัดไฟไป 1.68 V Config Ram ตึงขึ้นอีก 4-3-3-4 (Sub timing ด้วยครับ บีบหมด) เทสจบแฮะ ได้ 21K แล้วครับ พี่น้อง
    Last edited by Pegazus; 23 Jul 2007, 17:15:25. Reason: ลงผลเพิ่มครับ

แรงจัด

Comment

ไม่รู้จะพูดไรอ่ะ - -'

Comment

อึ้ง!
        ทึ่ง!
        แรง!

Comment

พระเจ้า

Comment

RW ไม่แน่ใจที่แน่ๆ TR แน่นอนครับพี่ไม่เห็นไคร มากนี้อีกแล้วครับ

Comment

พระเจ้า แรงมากมาย

Comment

หุหุหุ
                แรงๆๆๆๆ จ้าาาาา

Comment

อะไรวะเนี่ยะ สุดยอดงับ....

Comment

ขอบคุณคับที่นำมาให้ดู แต่ที่ว่านำมาใช้ในแบบ บ้าน ๆ นี่ คงบ้านท่านละคับ

Comment

อย่าลืมนะคะ เก็บตก อิอิ รอของอยู่น่ะ

Comment

แรงจัด อายๆ ของเรายังไม่ถึง 5000 เลย 555+

Comment

แรงมากมายครับ

Comment

ไดรเวอร์เวอร์ชันใหม่ตั้งแต่158.XXขึ้นไป เด๋วนี้มันแรงขึ้นเพียบเลยครับ อิอิ

พี่หมอลอง165.01ดิครับ ผมลองแล้ว ผมว่าตัวนี้คะแนนเบนซ์มาร์คเยอะที่สุดแล้วครับ

http://www.ngohq.com/home.php?page=F...eme&dwn_id=403

Comment

แรงไปแล้วงิ

Comment

Working...
                              X