Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นเกมส์ที่เกี่ยวกับเครื่องบิน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นเกมส์ที่เกี่ยวกับเครื่องบิน

อยากเล่นเกมส์ที่เกี่ยวกับการรบกันโดยใช้เครื่องบินน่ะค่ะ ขอเป็นเวอร์ชั่นที่ไม่เกินปี 2005 นะคะเพราะกลัวเครื่องแรงไม่พอน่ะคะ

บอก URL ที่สามารถไปรีวิวดูเกมส์นั้นด้วยก็ดีนะคะ

Comment

เกมนี้ครับ ภาพสวยมากๆ ระดับ nextgent ...Blazing Angels เล่นได้ง่ายๆ เพราะเกมออกแบบมาตามสไตล์อาเขตชู้ตติ้ง..ไม่ใช่ไฟท์ซิม....จึงบังคับได้ง่ายๆ ..แค่บินไปทำลายเป้าหมายตามภาระกิจเท่านั้นเอง....จะห่วงก้แต่เกมนี้ทานสเปคค่อนข้างสูงเท่านั้นเองครับ...อิอิ
      http://xbox.ign.com/objects/741/741872.html

Comment

แล้วเอา ACE COMBAT มาเล่นในคอมได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
          แล้วเอา ACE COMBAT มาเล่นในคอมได้ไหมครับ
          เล่นผ่าน อีมูลูกเดียว.....

Comment

Working...
          X