Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า VGA แบบ AGP 8X ตอนนี้รุ่นไหนแรงสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า VGA แบบ AGP 8X ตอนนี้รุ่นไหนแรงสุดครับ

VGA แบบ AGP 8X ตอนนี้รุ่นไหนแรงสุดครับ ผมกำลังจะเปลี่ยนอ่ะครับ เอามาเล่นเกมอ่ะครับ ผมมองๆ GF7600GS 256 MB DDR3 กับ GF7900GS 256 DDR3 256bit อันไหนดีกว่ากันอ่ะครับ หรือมีตัวอื่นที่ดีกว่า ราคาไม่มากเกินไปก็ช่วยแน่นำทีนะครับ

Originally posted by Lord dark side™ View Post
    VGA แบบ AGP 8X ตอนนี้รุ่นไหนแรงสุดครับ ผมกำลังจะเปลี่ยนอ่ะครับ เอามาเล่นเกมอ่ะครับ ผมมองๆ GF7600GS 256 MB DDR3 กับ GF7900GS 256 DDR3 256bit อันไหนดีกว่ากันอ่ะครับ หรือมีตัวอื่นที่ดีกว่า ราคาไม่มากเกินไปก็ช่วยแน่นำทีนะครับ
    X19500PRO AGP แรงสุด ราคา 7800฿

Comment

^
      ^
      ^
      ตามนั้นเลยครับ (แต่ก็กินไฟหน่อยนะ)

Comment

แรงสุดของ AGP แบบหาซื้อได้ ก็ตามท่าน TWK
        แต่ถ้าแรงที่สุดบน AGP คง XFX 7950GT DDR3 512MB ครับ แต่ไม่เข้าไทยนะครับ

Comment

XFX 7950GT DDR3 512MB

เคยเห็นทีนึง มีเพื่อนของพี่ที่ทำงาน หิ้วเข้ามา ถ้าผมจำไม่ผิด น่าจะรหัสนี้แหละครับ P4 3.0 P4P-800 SE นี้เลยครับ นานมากแล้วครับ

ย้ำถ้าผมจำไม่ผิดนะ สวยงามมาก

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            XFX 7950GT DDR3 512MB

เคยเห็นทีนึง มีเพื่อนของพี่ที่ทำงาน หิ้วเข้ามา ถ้าผมจำไม่ผิด น่าจะรหัสนี้แหละครับ P4 3.0 P4P-800 SE นี้เลยครับ นานมากแล้วครับ

ย้ำถ้าผมจำไม่ผิดนะ สวยงามมาก

PV-T71A-YDF3
            NVIDIA GeForce 7950 GT AGP 8X 512MB DDR3

24PP 550/1300 256Bits

http://www.xfxforce.com/web/product/...tionId=1006114

Comment

ท่าน หัวเกียร์มีรูป กล่อง บรรจุใหม

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ท่าน หัวเกียร์มีรูป กล่อง บรรจุใหม

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  X19500PRO AGP แรงสุด ราคา 7800฿
                  แป่ว รุ่นนี้มันไม่มีในโลกนะครับพี่X19500PRO

มันมีเเต่1950proครับ

ล้อเล่นนะครับ พี่อย่าซีเครียดนะครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post

ใช้เลย อันนี้แหละ เป็น X AGP ที่ผมเห็แน่นอน

Comment

สวยครับ แต่ราคาคงไม่เบาแหงๆ

Comment

ถ้าบอร์ดเก่า เป็น ddr1 ขายบอร์ด แรม ทิ้ง แล้วไปซื้อ ของใหม่ pci-e น่าจะดีกว่านะครับ ลองประเมินราคาขั้นต้นดู

Comment

สวยมากเลยครับ

Comment

อยากได้ไว้ดูเล่นสักตัวอิอิอิอิอิอิ...............

Comment

Working...
                            X