Announcement

Collapse
No announcement yet.

[S41] ทำไมเวลาฟังเพลง โดย Window Media Player แล้ว เครื่องแฮงค์อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [S41] ทำไมเวลาฟังเพลง โดย Window Media Player แล้ว เครื่องแฮงค์อะ

เวลาผม ฟังเพลง โดย ใช้ Window Media Player ฟังวนหลายๆ รอบ มันก็ ดัง แต่ดดๆๆๆๆๆๆ จากหลังโพง แล้วมันก็ค้างไปเลยครับ งง จัง ตอนแรกนึกว่า Accident แต่มันก็เป็นมาสามครั้งแล้ว แต่ไม่ได้เป็นบ่อยๆ นะครับ เมื่อคืนก็นั่งฟังไปตั้งแต่แบตยังไม่หมด จน แบตหมดก็ไม่เป็น เครื่องไม่ได้ร้อนนะครับ ไม่ได้ ทำอะไรเลย แค่นั่งเล่นในห้องแอร์เฉยๆครับผม มีใครเคยเป็นบ้างไหมเนีย >_<" เซ็งจัง แบบนี้ยกไปให้ช่างดูไม่ได้สิครับเนี่ย

หรือว่ามันจะเกี่ยวกับ มือถือหรือเปล่าเพราะสังเกตเอาเจ้า P800W ไปวางใกล้ๆ ทีไร ก็จะเป็นอาการเช่นนั้น เพราะมีอยู่ครั้งนึง กำลัง รับสายพอวาง ซักพักมันก็ออกอาการครับ (เป็นเฉพาะตอนเปิด Wifi เล่นเนตอะครับ ) คลื่นชนกันหรือเปล่าเนี่ย
    Last edited by ballxp; 22 Jul 2007, 21:31:41.

ผมใช้ window Media Player 11 ไม่เป็นนะครับ ฟังได้ปกติเลย

Comment

Working...
    X