Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 6600GT AGP ยังมีขายอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY 6600GT AGP ยังมีขายอยู่ไหมครับ

GALAXY AGP8X 66TDF8TBFA GF4 6600GT- 128MB DDR3 128bit- Dual DVI- Fan-Heat Sink 3 Yrs. ALC 1940 ที่พันทิพย์ยังมีขายอยู่ไหมครับ ร้านไหนบ้างครับ

ไม่เห็นแล้วนะครับ แต่อาจจะก็ได้ลองถามร้านดูครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=80456

Comment

ทำไมไม่เอาเป็น 7600 แทนล่ะครับ ยังมีเยอะ

Comment

Originally posted by arkhom View Post
          ทำไมไม่เอาเป็น 7600 แทนล่ะครับ ยังมีเยอะ
          ราคาเท่าไหร่ครับตัวนี้ แรงกว่า6600 เยอะไหม แรมมันกี่ ns ครับ

Comment

ขอบคุณพี่ gearhead ครับ สำหรับข้อมูล เห็นพี่อยู่แทบทุกกระทู้เลย ขยันจิงๆเลยครับ
            Last edited by lnwkaju; 23 Jul 2007, 15:24:37.

Comment

7600 ก็แรงเหยียบ 6800 GT-Ultra ไปแล้วครับ คิดดูเอาเอง...เหอๆ ราคาไม่เกิน 7000 รึอาจจะเกินหน่อยๆ ไม่แน่ใจแล้วครับ ว่าจะลงอีกรึเปล่า

Comment

Originally posted by IX View Post
                7600 ก็แรงเหยียบ 6800 GT-Ultra ไปแล้วครับ คิดดูเอาเอง...เหอๆ ราคาไม่เกิน 7000 รึอาจจะเกินหน่อยๆ ไม่แน่ใจแล้วครับ ว่าจะลงอีกรึเปล่า
                ราคาแรงเกินไปจิงๆ

Comment

แต่การ์ด AGP มันแพงดีจิงๆ ตอนนี้เลยคบหากะ PCI-e ดีก่า ยอมเสียความเก๋าแต่เราขอถูกไว้ก่อน อิอิ

Comment

ไปซื้อ Galaxy 7600GS AGP ราคาประมาณ 3พันปลายๆ ดีกว่าแรงกว่ากันเยอะ

Comment

Working...
                    X