Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD 22"W แบบหมุนจอได้ในแนวตั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD 22"W แบบหมุนจอได้ในแนวตั้ง

ใครพอจะทราบมั๊ยครับว่ามีจอยี่ห้อ+รุ่นไหนบ้างครับ ที่เป็น 22"Wide ที่สามารถหมุนจอให้อยู่ในแนวตั้งได้บ้าง รบกวนแนะนำให้ด้วยนะครับ เด๋วผมไปเสิร์จหา สเปกเองเองก็ได้ ขอบคุณมากๆครับ

Asus ซัมซุง LG อะครับ จำรุ่นไม่ได้เลย

Comment

Originally posted by Monk82 View Post
      Asus ซัมซุง LG อะครับ จำรุ่นไม่ได้เลย
      22" Wide ผมไม่เคยเห็นแบบที่หมุนจอขึ้นแนวตั้งได้เลยอ่ะครับ

Comment

แล้ว dell , viewsonic 22"wide หมุนจอให้อยู่ในแนวตั้งได้ป่ะครับ

Comment

ใครพอจะทราบมั๊ยครับว่ามีจอยี่ห้อ+รุ่นไหนบ้างครับ ที่เป็น 22"Wide ที่สามารถหมุนจอให้อยู่ในแนวตั้งได้บ้าง รบกวนแนะนำให้ด้วยนะครับ เด๋วผมไปเสิร์จหา สเปกเองเองก็ได้ ขอบคุณมากๆครับ
          Dell, Viewsonic สองรุ่นนี้แหละครับ จอระดับเทพ ผมมองไว้อยู่ครับ 20" ประมาณ 14,000-15,000 ความจริงอยากได้ 22" (แต่ถ้าจะเอา 22 ผมก็เลยคิดว่า เอา 22" Penal S ของ Sumsung ดีกว่า มันประหยัดกว่า) อีกทั้งในระดับ 22" ของ Dell ผมคิดว่า สู้ของ Sumsung ไม่ได้ แต่ถ้า 20" จะไม่มีใครสู้ของ Dell ได้ซักราย ตอนนี้เก็บตังรอสอย 20" Dell อยู่ครับ

ตอนแรกผมว่าจะเอา Sumsung 226BW 22" เนี่ยแหละ แต่ไปหาดูแล้วตาม 1000 ทิพย์ ไม่เห็นมี Penal S เลยครับ มีแต่ Penal C S หายากมาก ๆ ผมไม่กล้าซื้อะครับ เพราะค่าสีของ C-S มันต่างกันมากเลยครับ ตอนนี้ราคาประมาณ 12,500

Comment

ขอบคุณครับนึกว่าจะไม่มีใครตอบซะแล้ว ว่าแต่ 22" มีรุ่นไหนที่มันหมุนจอให้อยู่ในแนวตั้งไม่บ้างครับ เห็นแต่ 20"W ของ ASUS เอง

Comment

ที่ผมรู้แน่ๆ เลยคือ Dell ครับ เคยเห็น Sumsung เหมือนกันแต่ผมจำไม่ได้แล้วว่ารุ่นไหน ลองหาดูในเว็บต่างๆ ดูครับ

Comment

Originally posted by Neokonin View Post
                ที่ผมรู้แน่ๆ เลยคือ Dell ครับ เคยเห็น Sumsung เหมือนกันแต่ผมจำไม่ได้แล้วว่ารุ่นไหน ลองหาดูในเว็บต่างๆ ดูครับ
                โอ๊ววจริงเหรอครับ พอดีเห็นในเวป Dell มันไม่หมุนจอให้ดูเลยไม่แน่ใจ อย่างนี้เล่น Dell ดีหว่า ขอบคุณคร๊าบบบบ

Comment

Pivot ^^

Comment

Originally posted by no login View Post
                    Pivot ^^
                    หมายถึงอะไรครับท่าน

Comment

หมุนได้ ไงละครับท่าน ว่าแต่ 20 กะ 24 นิ้ว เอามาเล่นเกม ดูหนัง ทำงานทำมะดา คิดว่าอันไหนคุ้มกว่ากันอ่ะ

Comment

20" mac cinema สู้ dell ไม่ได้หรอครับ ผมเคยใช้ภาพสวยดีนะครับ แต่งสี photoshop ส่งโรงงานได้เลย......

Comment

benQ

Comment

samsaung ก้อได้ครับ

Comment

ส่วนตัวแล้วชอบแบบใหญ่ๆไว้ก่อนครับ ดูหนัง...สะใจดีอิอิ

Comment

Working...
                              X