Announcement

Collapse
No announcement yet.

TV Tuner แนะนำหน่อยครับพี่น้องครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TV Tuner แนะนำหน่อยครับพี่น้องครับ

อยากได้ TV Tuner ไว้ใช้สักตัวอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับพี่น้องครับ
    ว่า เคื่องจากระตุกป่ะ อัดรายการทีวีได้ไหม อัดมาแล้วขนาดไฟล์ใหญ่ป่ะ
    อารายประมาณเนี่ยแหละ พี่น้องครับ ช่วยแนะนำที
    ออลืม ราคาถูกๆๆๆๆๆด้วยนะครัยพี่น้องครับ

แนะนำด้วยนะครับพี่น้องครับ

Comment

ราคาประมาณ 800 - พันกว่าบาทครับ

เครื่องไม่กระตุกหรอก ไม่ได้ใช้แรงเครื่องขนาดนั้น อัดได้ ใช้โปรแกรมของมัน บางรุ่นก็มีตั้งเวลาอัด เปิดปิดเครื่องเองได้ (ผมใช้อยู่ของ GADMEI ซื้อมาพันนิดๆ) อัดแล้วขนาดก็เท่าๆ VCD ครับ

Comment

แนะนำยี่ห้อ aver media ก็แล้วกันนะครับ ราคาประมาณ 1500 บาทชิปของฟิลิปครับ ส่วนโปรแกรมที่จะเอามาใช้กับการ์ดแนะนำ ulead movie factory ครับ ภาพชัดที่สุดทั้งตอนที่เล่น และก็ตอนที่อัดครับ
        ---------------
        การ์ดยี่ห้อนี้หาซื้อได้ในเครือของ a@l ครับ ร้าน hardware house พันทิพย์หรือสาขาอื่นๆมีขายครับ
        ---------------
        ถ้าไม่เอารุ่นนี้เอาการ์ดอื่นก็ได้ครับที่ใช้ชิปของฟิลิปน์ แล้วเอาโปรแกรมที่ผมแนะนำไปมาใช้ครับ ภาพจะชัดที่สุดเท่าที่ผมเอาหลายโปรแกรมอัดมา

Comment

ขอบคุงครับพี่น้องครับ

Comment

Working...
          X