Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น GTA san andreas บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คีย์บอร์ด+เมาส์+จอย

ตอนเดินใช้ คีย์+เมาส์
    ตอนขับรถใช้จอย

Comment

อยากถามครับ ว่า ตอนนี้เล่นถึงตอนที่ต้องบังคับเครื่องบินเล็กแล้ว สงสัยอีกนานไหมครับ กว่าจะจบเกม นานเหลือเกิน

และอีกอย่างคือ ถ้าเราไม่เล่นฉากนี้จะจบเกมได้ไหมครับ เหมือนว่าจะเป็นเรื่องเสริม

หรือว่าเราต้องชนะ ทุก ภารกิจครับ

Comment

หิหิ ผมเล่นเคลียแล้วอยากเล่นเซพไทยต้องนี้ๆๆ http://gtaonline.thaigaming.com/

Comment

คีย์บอร์ดครับ เกมส์นี้ผมยังเล่นไม่เคลียร์เลย ยาวเกินขี้เกียจเล่น แข่งขับรถก็โคตรยาก

Comment

โหยๆ

ผมถนัดทั้งจอยและคีย์บอดครับ เหอะๆ+

แต่ผมใช้คีย์

Comment

SanAndreas ผมเล่นตั้ง 3 เดือนกว่าจะจบ

Comment

เกมนี้ถือว่าสุดยอดเลยครับ ประสพตวามสำเร็จใน Series GTA เลยก็ว่าได้
                ผมเล่นจบไป 2 รอบล่ะสำหรับเกมนี้ (ใช้สูตรนะ อิอิ ไม่งั้นไม่รอด) ชอบตรงระบบขับขี่อะครับ ดีฟง่ายมาก
                ตอนนี้ก็ เปิดเซฟเล่นออนไลย์กับเพื่อนอยู่ หนุกหนานมากมาย เต็ม 10 สำหรับเกมแนวนี้

Comment

อ่ะเอาไปดูแก้เซ็ง http://rcw.ms/forums/showthread.php?...ดู/page10

Comment

keyboard + mouse ผมใช้เล่นก็สนุกดีน้ะครับ

Comment

เวลาเดินกับยิง ใช้ Keyboard + Mouse ครับ ส่วนเวลาอยู่ในพาหนะผมใช้ Gamepad เล่น ขับรถมันส์ดี

ตอนแรกๆยังไม่เหนื่อยหรอก เอาไว้ถึงภารกิจเรียนขับเครื่องบินน่ะครับ เป็นอะไรที่ผมเล่นนานที่สุดแล้ว

Originally posted by B_R_I_A_N View Post
                      อยากถามครับ ว่า ตอนนี้เล่นถึงตอนที่ต้องบังคับเครื่องบินเล็กแล้ว สงสัยอีกนานไหมครับ กว่าจะจบเกม นานเหลือเกิน

และอีกอย่างคือ ถ้าเราไม่เล่นฉากนี้จะจบเกมได้ไหมครับ เหมือนว่าจะเป็นเรื่องเสริม

หรือว่าเราต้องชนะ ทุก ภารกิจครับ
                      ถึงบังคับเครื่องบินเล็กที่ไประเบิดรถขนของหรือเปล่าเอ่ย ถ้าอย่างงั้นก็ไม่นานแล้วครับ

แต่เกมนี้แมพมันกว้างจริงๆ หลังๆพอได้ใบขับขี่เครื่องบินแล้วก็บินเอาเลยครับ ไม่งั้นขับรถข้ามเมืองกันอ้วกแตก
                      Last edited by Beaver_XT; 28 Feb 2010, 19:44:21.

Comment

Working...
                      X